Jaby'z
JF-Expert Member
- Jan 15, 2013
- 4,318
- 7,657
Millardayo
Wagonjwa wa saratani kutokana na kujamiana kwa njia ya mdomo wanaongezeka kutoka 500-600
Oceanroad
Haya sasaa wale mafundi wa kudeki bahari mpoo hapo??Unaonyesha machejo kwa mtoto na ufundi mwingi kama fundi gereji yaani mtu anakuwa bize utadhani anatafuta koki ya bomba inayovuja aisee wazungu wametuharibu kweli siku hizi tunajifanya Mandingo wa Kipare...Imefikia mahali usipoanzia uvunguni mtu anagoma tena ananuna kabisa utadhani amekulipa na bila aibu anakuropokea
"Bwanaaa usipande kwanza,wenzio huwa wanadeki kwanza bahari"
Na ukikataa ndo hupewi tenaaa!
DADA UTANILIPIA MATIBABU OCEAN ROAD???
Watu hamna hata Bima za Afya Makazini lakini mko bize kutuma salamu..Tukikutana Ocean Road hata usihangaike kunidanganya eti "ooh nimekuja kucheki Kansa ya Figo Mara moja",Waapii wewe..
Ntajua tu wewe ni MDEKI BAHARI MWENZANGU!
Wagonjwa wa saratani kutokana na kujamiana kwa njia ya mdomo wanaongezeka kutoka 500-600
Oceanroad
Haya sasaa wale mafundi wa kudeki bahari mpoo hapo??Unaonyesha machejo kwa mtoto na ufundi mwingi kama fundi gereji yaani mtu anakuwa bize utadhani anatafuta koki ya bomba inayovuja aisee wazungu wametuharibu kweli siku hizi tunajifanya Mandingo wa Kipare...Imefikia mahali usipoanzia uvunguni mtu anagoma tena ananuna kabisa utadhani amekulipa na bila aibu anakuropokea
"Bwanaaa usipande kwanza,wenzio huwa wanadeki kwanza bahari"
Na ukikataa ndo hupewi tenaaa!
DADA UTANILIPIA MATIBABU OCEAN ROAD???
Watu hamna hata Bima za Afya Makazini lakini mko bize kutuma salamu..Tukikutana Ocean Road hata usihangaike kunidanganya eti "ooh nimekuja kucheki Kansa ya Figo Mara moja",Waapii wewe..
Ntajua tu wewe ni MDEKI BAHARI MWENZANGU!
Last edited by a moderator: