Paje
JF-Expert Member
- Apr 24, 2010
- 1,185
- 486
kuna watu kadhaa waliwahi kuniuliza njia ya ku BROWSE jf kwa kutumia cproxy. nahisi leo nimepata solutions yake.
na hii sio JF TU pia secure sites zile ulizoshindwa kuingia kwa cproxy kwa njia hii inawezekana,
check out this:
https://www.jamiiforums.com/tech-ga...56453-kuifanya-cproxy-kuwa-kama-pd-proxy.html
na hii sio JF TU pia secure sites zile ulizoshindwa kuingia kwa cproxy kwa njia hii inawezekana,
check out this:
https://www.jamiiforums.com/tech-ga...56453-kuifanya-cproxy-kuwa-kama-pd-proxy.html