kuhusu Usalama barabarani (tujadiliane hapa)

L

Little Dreamer

Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
65
Points
95
L

Little Dreamer

Member
Joined Sep 12, 2017
65 95
Kwa wale madereva na watumiaji wote wa barabara, karibuni hapa tujadili kuhusu changamoto mbalimbali ambazo tunakutana nazo tuwapo barabarani na kuzipatia ufumbuzi. na kama una swali liweke hapa!
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,524
Points
2,000
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,524 2,000
Ahsante mtoa uzi,mimi nitazungumzia zaidi hii barabara yetu kuu ya B1 maana ninaitumia mara kwa mara,changamoto kubwa ninazokumbana nazo ni ;vibao vya usalama barabarani ni vidogo sana havisomeki kirahisi,matuta yasiyohitajika hasa kwenye freeway,mashimo hasa kipande cha Tunduma hadi Mbeya,msongamano hasa pale mbeya,mikumi,chalinze,taffic officers wasiojua wajibu wao.ufumbuzi wa matatizo haya ni kuifanyia ukarabati wa hali ya juu hasa kile kipande cha Tunduma to Mbeya,na kama 50kms kutoka Mbeya mjini towards Makambako;futilia mbali matuta na weka fixed cameras na pale mikumi national park weka camera za kurekodi muda ambao chombo cha moto kinasafiri kutoka point A to B;POLICE VISIBILITY ni muhimu mno SIO kijificha vichakani;na hawa watalaamu wetu wa Tanroads wafanye ziara kujionea wenzetu wa Zambia,Botswana wanafanikiwa vipi katika ujenzi wa barabara zao.
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top