Kuhusu clinical officer kuchukua degree ya medicine

Kuhusu clinical officer kuchukua degree ya medicine

Weakman

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2021
Posts
1,092
Reaction score
1,702
Naomba kujua,
Nimepata taarifa kuwa clinical officer asiyepita form six, anawekewa mizengwe ya kunyimwa chance ya kusoma degree!
Je, hili Lina ukweli wa kiwango gani jamani?
 
Ni kweli... Kuna mwongozo umetoka sasa hivi kwamba, wanaotaka kusoma fani za afya kama utabibu (CO), pharmacy nk, lazima O'level awe amesoma na kufaulu somo la PHYSICS kwa angalau "D" kupanda juu.
Na pia mabadiliko ya mtaala mpya ulioanza kutekelezwa, unaeleza wazi kwamba wanaostahili kusoma elimu ya Chuo kikuu (shahada) ni wale TU waliofika kidato cha SITA!
 
Ni kweli... Kuna mwongozo umetoka sasa hivi kwamba, wanaotaka kusoma fani za afya kama utabibu (CO), pharmacy nk, lazima O'level awe amesoma na kufaulu somo la PHYSICS kwa angalau "D" kupanda juu.
Na pia mabadiliko ya mtaala mpya ulioanza kutekelezwa, unaeleza wazi kwamba wanaostahili kusoma elimu ya Chuo kikuu (shahada) ni wale TU waliofika kidato cha SITA!
Hpn kwa pharmacy haipo hivyo mpendwa . Pharmacy wanachoangalia ni matokeo ya form four na matokeo ya Diploma. Form six has nothing to do iliupate nafasi na wala hakuna sehem ya ku kuattach nyarak za form six wakat wa application. Ni no ya form four na AVN ya diploma .
 
Hpn kwa pharmacy haipo hivyo mpendwa . Pharmacy wanachoangalia ni matokeo ya form four na matokeo ya Diploma. Form six has nothing to do iliupate nafasi na wala hakuna sehem ya ku kuattach nyarak za form six wakat wa application. Ni no ya form four na AVN ya diploma .
Ukisha attach number ya form four mfumo unasoma na Necta hivyo wana uwezo wakuona kama umefika form six au laa
 
Naomba kujua,
Nimepata taarifa kuwa clinical officer asiyepita form six, anawekewa mizengwe ya kunyimwa chance ya kusoma degree!
Je, hili Lina ukweli wa kiwango gani jamani?
Muda wa kuomba vyuo ukifika uombe chuo.. usisite kwa maneno ya kusikia . Kama unaingia kwa qualification ya Diploma hakuna namna wataangalia advance. Wanaoingia kwa qualification ya advance ndo wanakua guided kulingana na matokeo ya advance. Guideline kwa upande wa kujiunga kwa qualification ya Diploma haioneshi issues za advance kabsa.
 
Ni kweli... Kuna mwongozo umetoka sasa hivi kwamba, wanaotaka kusoma fani za afya kama utabibu (CO), pharmacy nk, lazima O'level awe amesoma na kufaulu somo la PHYSICS kwa angalau "D" kupanda juu.
Na pia mabadiliko ya mtaala mpya ulioanza kutekelezwa, unaeleza wazi kwamba wanaostahili kusoma elimu ya Chuo kikuu (shahada) ni wale TU waliofika kidato cha SITA!
Ukileta huo Muongozo itapendeza sana Mkuu
 
Back
Top Bottom