History-Victory
JF-Expert Member
- Sep 11, 2021
- 325
- 738
Za asubuhi wakubwa.
Mdogo wenu nimemaliza kidato cha 4 mwaka 2020,na matokeo yangu ni Chem C,Bios B na Phys D,Math C,English C nikiwa na division II ya point 19...kutokana hali ya kiafya nimeshindwa kwenda Advance na pia siko interest nayo.
Kuna kozi moja nimependa kuisoma mwakani nikiwa afya itakaa sawa nayo ni Clinical Dentistry,naomba kujua ABC za hiyo kozi vigezo na vyuo vya diploma hasa serikalini,module zake na vipi ushindani ba je,kwa matokeo yangu hayo kuna chance ya kupata iwapo nitaomba?
Asante.
Mdogo wenu nimemaliza kidato cha 4 mwaka 2020,na matokeo yangu ni Chem C,Bios B na Phys D,Math C,English C nikiwa na division II ya point 19...kutokana hali ya kiafya nimeshindwa kwenda Advance na pia siko interest nayo.
Kuna kozi moja nimependa kuisoma mwakani nikiwa afya itakaa sawa nayo ni Clinical Dentistry,naomba kujua ABC za hiyo kozi vigezo na vyuo vya diploma hasa serikalini,module zake na vipi ushindani ba je,kwa matokeo yangu hayo kuna chance ya kupata iwapo nitaomba?
Asante.