Kuhama chuo kwa muda huu na katika condition hizi


J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Habari zenu ndugu.

Kuna mdogo wangu amechaguliwa kujiunga katika chuo cha private hapa dar es salaam, amesha-confirm na kashalipa nusu ya ada kwa ajili ya usajili na ameshasajiliwa. Sasa tatizo linalokuja hapa ni kwamba ada ni kubwa sana kwa makadirio ni million 2.1 na yeye mkopo amekosa.

Sasa wazo lililotujia hapa ni kumpeleka chuo cha serikali UDOM, sasa ndugu zangu naomba msaada wenu Je, inawezekana kuhama chuo katika hatua hii na ni hatua gani tunapaswa kufuata ili kukamilisha uhamisho kutoka private university kuelekea UDOM.

Natanguliza shukrani.
 
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
1,403
Likes
1,497
Points
280
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2008
1,403 1,497 280
Mzee Kuna kitu kinaitwa Inter-University Transfer yaani inawezekana kabisa wahi kwenye site ya TCU chaap
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,176
Likes
25,512
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,176 25,512 280
Inawezekana

Kiviere Wa Usangi
 
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Mzee Kuna kitu kinaitwa Inter-University Transfer yaani inawezekana kabisa wahi kwenye site ya TCU chaap
Asante ndugu yangu.

Ni hatua gani tunapaswa kufuata?
 
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Asante Kaka

Unaweza kutusaidia hatua za kufuata?
Fungeni safari hadi chuo kikuu cha Dodoma kisha mkifika pale nendeni utawala mkuu ulizieni ofisi ya Director WA undergraduate then ukifika hapo eleza shida yako kuwa mdogo dogo alichaguliwa chuo Fulani ila tungependa ahamie udom. Utaulizwa sababu za kuhama na wataangalia kama hiyo kozi anayotaka kuhamia ina nafasi au LA ( kozi nyingi kwa udom zina nafasi isipokuwa kozi za afya tu). Kama INA nafasi utapewa form ya kujaza then atachagua abaki hapohapo aendelee na kitabu wakat akisubiri taratibu za usajili au arud huko alikochaguliwa asikilizie. Wakishatoa majibu rasmi kabla hajaondoka kwenda udom atalazimika kutoa taarifa chuo alichosajiliwa hapo awali ili wamuondoe kwenye system. Process itaishia hapo.
 
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Fungeni safari hadi chuo kikuu cha Dodoma kisha mkifika pale nendeni utawala mkuu ulizieni ofisi ya Director WA undergraduate then ukifika hapo eleza shida yako kuwa mdogo dogo alichaguliwa chuo Fulani ila tungependa ahamie udom. Utaulizwa sababu za kuhama na wataangalia kama hiyo kozi anayotaka kuhamia ina nafasi au LA ( kozi nyingi kwa udom zina nafasi isipokuwa kozi za afya tu). Kama INA nafasi utapewa form ya kujaza then atachagua abaki hapohapo aendelee na kitabu wakat akisubiri taratibu za usajili au arud huko alikochaguliwa asikilizie. Wakishatoa majibu rasmi kabla hajaondoka kwenda udom atalazimika kutoa taarifa chuo alichosajiliwa hapo awali ili wamuondoe kwenye system. Process itaishia hapo.
Asante kaka. Na vipi kama tukichagua kuandika barua badala ya kwenda moja kwa moja?
 
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Fungeni safari hadi chuo kikuu cha Dodoma kisha mkifika pale nendeni utawala mkuu ulizieni ofisi ya Director WA undergraduate then ukifika hapo eleza shida yako kuwa mdogo dogo alichaguliwa chuo Fulani ila tungependa ahamie udom. Utaulizwa sababu za kuhama na wataangalia kama hiyo kozi anayotaka kuhamia ina nafasi au LA ( kozi nyingi kwa udom zina nafasi isipokuwa kozi za afya tu). Kama INA nafasi utapewa form ya kujaza then atachagua abaki hapohapo aendelee na kitabu wakat akisubiri taratibu za usajili au arud huko alikochaguliwa asikilizie. Wakishatoa majibu rasmi kabla hajaondoka kwenda udom atalazimika kutoa taarifa chuo alichosajiliwa hapo awali ili wamuondoe kwenye system. Process itaishia hapo.
In case UDOM wakakubali na uhamisho ukifanikiwa, tutatumia njia gani kuwajulisha TCU kuwa tumehama chuo.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,841
Likes
11,671
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,841 11,671 280
Sasa shobo zilikuwa za nini kumsajili mtoto chuo cha private kama hela amna, wabongo bhana!!
 
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Sasa shobo zilikuwa za nini kumsajili mtoto chuo cha private kama hela amna, wabongo bhana!!
Ndugu hatukujua kama ni chuo cha private, tumekuja kujua baada ya kusajili.
 
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
621
Likes
140
Points
60
J

Joel360

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
621 140 60
Sasa shobo zilikuwa za nini kumsajili mtoto chuo cha private kama hela amna, wabongo bhana!!
Ndugu hatukujua kama ni chuo cha private, tumekuja kujua baada ya kusajili.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Tembelea website ya tcu, wametoa muongozo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,331