Kufungua shule ya chekechea- english medium


T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
394
Likes
80
Points
45
Age
30
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
394 80 45
wakuu habari, ninampango wa kufungua shule ya awali au kwa jina lingine ni chekechea, lakini itakuwa na mfumo wa English medium na pia nitaweka day care. ombi language Kwenu kama kuna mtu mwenye uzoefu na haya masuala,naomba anipe maujanja ya kufanikiwa, kwa maana nitumie mbinu gani kupata wanafunzi,bei, location gani nzuri, juu ya uendeshaji wake, mishahara ya walimu in kwa kuanzia kiasi gani, na mengineyo. walengwa wa while hii au Wateja nimelenga kupata watoto wa kipato cha chini na cha kati. msaada ndugu
 
P

pachanya

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
1,371
Likes
639
Points
280
Age
39
P

pachanya

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
1,371 639 280
wakuu habari, ninampango wa kufungua shule ya awali au kwa jina lingine ni chekechea, lakini itakuwa na mfumo wa English medium na pia nitaweka day care. ombi language Kwenu kama kuna mtu mwenye uzoefu na haya masuala,naomba anipe maujanja ya kufanikiwa, kwa maana nitumie mbinu gani kupata wanafunzi,bei, location gani nzuri, juu ya uendeshaji wake, mishahara ya walimu in kwa kuanzia kiasi gani, na mengineyo. walengwa wa while hii au Wateja nimelenga kupata watoto wa kipato cha chini na cha kati. msaada ndugu
Upo mkoa gani?
 
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
394
Likes
80
Points
45
Age
30
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
394 80 45
nipo moro
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,064