Hapo mpaka uiunlock na kuna software kama DC unclocker ila lazima ulipie kupata credits..!! Easy Tafuta fundi simu tuu wapo wengi wanafanya hizo mambo![]()
Hapo mpaka uiunlock na kuna software kama DC unclocker ila lazima ulipie kupata credits..!! Easy Tafuta fundi simu tuu wapo wengi wanafanya hizo mambo![]()
kama ni Huawei u8150 nipe imei yake.
.Mkuu naomba unisaidie hizi IMEI: 355093044356398. Thanks in advance kaka
kama ni huawei u8150 nipe imei yake mkuu.
Hapana ni Huawei U8650,je kama naweza kuchakachua modem za Huawei kwa simu itawezekana?