Kufanya mauaji kunaweza kuathiri tabia ya mtu?

Kufanya mauaji kunaweza kuathiri tabia ya mtu?

Shinbet18

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2018
Posts
255
Reaction score
264
Hi great thinkers!

Kuna binti mtaani kwetu ana matendo nisiyoyaelewa kabisa.Ni mpole lakini vitendo anavyo fanya kwa wenzie ni vya hatari na hajari.

Saa nyingine anachoma moto wadogo zake matakoni wakifanya makosa hata madogo. Saa nyingine anawashikia visu wasichana wenzie wakigombana na wengine anawakata kabisa.

Saa nyingine anawashindisha njaa hata kama chakula kipo wakilia wanafinywa mpaka wanatoka damu mashavuni. Jana kamvuta mbupu mdogo wake kisa kamtuma akachelewa mbupu zimevimba.

Pia huyu binti inasemekana alifanya abortion Mara nne pia alikanyoga katoto kake ka miezi miwili kwa kukalalia kilichosemwa amekalalia bahati mbaya.

Ndo manaa naomba ufafanuzi hapo juu kuhusu watu wenye waliwahi kufanya matukio hayo tabia zao zipoje kama walifanyiwa tafiti yoyote.
 
Ukimtisha atishiki.....'

HYO YA KWANZA zingne subiri waje
 
Hi great thinkers!

Kuna bint mtaani kwetu ana matendo nisiyo yaelewa kabisa.Ni mpole lakini vitendo anavyo fanya Kwa wenzie ni vya hatari na hajali.

Saa nyingine anachoma moto wadogo zake matakoni wakifanya makosa hata madogo.Saa nyingine anawashikia visu wasichana wenzie wakigombana na wengine anawakata kabisa.

Saa nyingine anawashindisha njaa hata kama chakula kipo wakilia wanafinywa mpaka wanatoka damu mashavuni.Jana kamvuta mbupu mdogo wake kisa kamtuma akachelewa mbupu zimevimba.

Pia huyu bint inasemekana alifanya abortion Mara nne pia alikanyonga katoto kake ka miezi miwili Kwa kukalalia kilichosemwa amekalalia bahati mbaya.

Ndo mana naomba ufafanuzi hapo juu kuhusu watu wenye waliwahi kufanya matukio hayo tabia zao zipoje kama walifanyiwa tafiti yoyote.
Huyo ana tatizo la kisaikolojia,,,,,,"PSYCHOLOGICAL PROBLEM"
 
Hi great thinkers!

Kuna bint mtaani kwetu ana matendo nisiyo yaelewa kabisa.Ni mpole lakini vitendo anavyo fanya Kwa wenzie ni vya hatari na hajali.

Saa nyingine anachoma moto wadogo zake matakoni wakifanya makosa hata madogo.Saa nyingine anawashikia visu wasichana wenzie wakigombana na wengine anawakata kabisa.

Saa nyingine anawashindisha njaa hata kama chakula kipo wakilia wanafinywa mpaka wanatoka damu mashavuni.Jana kamvuta mbupu mdogo wake kisa kamtuma akachelewa mbupu zimevimba.

Pia huyu bint inasemekana alifanya abortion Mara nne pia alikanyonga katoto kake ka miezi miwili Kwa kukalalia kilichosemwa amekalalia bahati mbaya.

Ndo mana naomba ufafanuzi hapo juu kuhusu watu wenye waliwahi kufanya matukio hayo tabia zao zipoje kama walifanyiwa tafiti yoyote.
Siku nyingine thread kama hii uwe unamCC mshana jr
 
Nahis atakuwa ana P.D ama personality disorder. katika cluster B ya magonjwa ya akil wako BPD,ASPD,HPD,NPD wote hawa wanashida kwenye bongo zao. ila katika group hilo NPD ndio wabaya zaidi, hawana hisia za huruma,hofu ,aibu, wao wanapenda kuona mtu akiteseka. Wanapata raha kutokana na mateso ya mtu mwingine. Ni wakatili sana nahawapendwi kupingwa hata kama wameboronga vip
 
Atakuwa kaathiriwa kisaikolojia na hivyo vitu alivyokuwa anafanya jaribu kushauri ndugu zake wa mtafutie mwanasaikolojia.
Maybe lakin personality kama hizo hujengwa kuwanzia umri wa miaka mitatu. Unapo mtrsa mtoto, unamnyima vitu, unampiga sana, mtoto ha feel ile true love from wazazi huwa wana grow kuwa watu wakatili sana.

Aangalie na family history pia ya malezi yake . Anaweza pata picha halisi
 
Maybe lakin personality kama hizo hujengwa kuwanzia umri wa miaka mitatu. Unapo mtrsa mtoto, unamnyima vitu, unampiga sana, mtoto ha feel ile true love from wazazi huwa wana grow kuwa watu wakatili sana.

Aangalie na family history pia ya malezi yake . Anaweza pata picha halisi
Kweli mkuu
 
Nahis atakuwa ana P.D ama personality disorder. katika cluster B ya magonjwa ya akil wako BPD,ASPD,HPD,NPD wote hawa wanashida kwenye bongo zao. ila katika group hilo NPD ndio wabaya zaidi, hawana hisia za huruma,hofu ,aibu, wao wanapenda kuona mtu akiteseka. Wanapata raha kutokana na mateso ya mtu mwingine. Ni wakatili sana nahawapendwi kupingwa hata kama wameboronga vip
Habari yako best,samahani utakuwa unadeal na mambo ya afya ama,ujumbe wako hapo juu nimeupenda
 
Nahis atakuwa ana P.D ama personality disorder. katika cluster B ya magonjwa ya akil wako BPD,ASPD,HPD,NPD wote hawa wanashida kwenye bongo zao. ila katika group hilo NPD ndio wabaya zaidi, hawana hisia za huruma,hofu ,aibu, wao wanapenda kuona mtu akiteseka. Wanapata raha kutokana na mateso ya mtu mwingine. Ni wakatili sana nahawapendwi kupingwa hata kama wameboronga vip
Aiseee
 
Maybe lakin personality kama hizo hujengwa kuwanzia umri wa miaka mitatu. Unapo mtrsa mtoto, unamnyima vitu, unampiga sana, mtoto ha feel ile true love from wazazi huwa wana grow kuwa watu wakatili sana.

Aangalie na family history pia ya malezi yake . Anaweza pata picha halisi
Mkuu hali hiyo haiwezi kuwa na uhusiano wowote na fixation of psych satisfaction ?
 
Habari yako best,samahani utakuwa unadeal na mambo ya afya ama,ujumbe wako hapo juu nimeupenda
Hata Mimi nimefurahi kwakweli nitasikitika kukosa kuingia jf kila siku
 
waambie TISS waje wamchukuwe mtu wao Huyo ..anaweza kuwafaa katika operation zao ..kama ile yatokomeza ujangili
 
Mmmh ana matatizo ya kisaikolojiaa.Hapo ni Personality Disoreder inamtatiza if it was BPD asingekuwa katika level hiyo ni NPD kama alivyosema mdau Detective J...Alikosa mapenzi wakati mdogo so akajichukia mwenyewe kwanza...Na since hajawahi kujipenda wala kujikubali kumempelekea kukosa upendo kwa wengine ....Wengine nje mnaweza kuona she looks okay ila utu wake wa ndani ndio umeharibiwa toka akiwa mtoto.Na amekuwa akiona hivyo ni sahihi ....Unless apate councelling ndio taratibu ataanza kupona na kuwajali watu wengine.
 
Mkuu hali hiyo haiwezi kuwa na uhusiano wowote na fixation of psych satisfaction ?
Hakuna uhakika kuwa hiyo nayo ina changia. Mostly hii kitu hutokea wakati mtoto akiwa na miaka minne au mitatu, katika umri huo personality ya mtu ndipo huanza kutengenezwa kwenye ubungo wa mtoto... so kama wazazi ni malaya , walevi, hawamjali mtoto wao, basi yule mtoto ukubwan atakuwa na tabia chaf vibaya mno. Baadhi ya wana sayansi wanaamini kuwa ni genetic disorders zinamfanya mtu awe hivyo lakin mpaka sasa hakuna jibu sahihi katika hilo.

Sababu kuu ambayo ipo ni ile mtoto kukosa affection ya wazazi au ku experience bad emotional trauma at young age.
 
Back
Top Bottom