Haji Mashaka Nassoro
JF-Expert Member
- Jan 10, 2021
- 384
- 851
Kufa kufaana ni kwa kila kiumbe chenye uhai hususani wanyamapori Tembo, Faru wakifa Fisi na Ndegepori wanaota vitambi kwa mlo.Kufa kufaana
Nalog off Z
Kufa kufaana ni kwa kila kiumbe chenye uhai hususani wanyamapori Tembo, Faru wakifa Fisi na Ndegepori wanaota vitambi kwa mlo.Kufa kufaana
Nalog off Z
Kwa waislam hakuna hapo1. Madereva wa ambulance na Manesi wao huandikiwa posho na mafuta wakuwaishe Muhimbili au rufaa hali wakijua huponi hasa watu wa ajali.
2. Mafundi majeneza
3. Motruary attendances
4. Wakodishaji magari
5. Wafanyabiashara wa viungo vya binadamu ikiwemo madaktari.
6. Ma-mc, wapambaji shughuli.
Maji wanafanyia nn?umesahau kuna wanaosubili maji anayooshewa marehemu.
haya maji tunalishwa sana kwa mamantilie,mahotel makubwa pia wafanya biashara wakubwa wanayatumia sana.Maji wanafanyia nn?
Wapishi wa chakula, wauza Madera,wapiga picha, sadaka kanisani,masela mtaani watapata sehemu ya kula chakula, wachimba kaburi1. Madereva wa ambulance na Manesi wao huandikiwa posho na mafuta wakuwaishe Muhimbili au rufaa hali wakijua huponi hasa watu wa ajali.
2. Mafundi majeneza
3. Motruary attendances
4. Wakodishaji magari
5. Wafanyabiashara wa viungo vya binadamu ikiwemo madaktari.
6. Ma-mc, wapambaji shughuli.