Kuelekea uchaguzi TUCTA 30th August

nzom

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
174
Points
195

nzom

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
174 195
Ni wakati wa kuanza kufikili kwa nini wakuu wa kitengo cha habari kutwambia toka uchukuaji wa fomu hadi tarehe ya kurudishwa limekua zoezi lenye uficho sana.

Rai yangu kwa kua wanaharakati wote wanafahamu kwa nini kua na chomo kama hiki since ever we have t be well informed lakini kwa sasa na zikiwa zimebaki siku 5 kabala ya uchaguzi wote hatujui kulikoni na hatma ya kila kinachofanyika.

Nawaombeni people who think tuisaide jamii na hili lote limetokana na sababu kubwa ya kua kuna maandamano na madai ya msingi yatakayofanywa baada ya uchaguzi huo.Ila kwa kufikiri zaidi mpaka sasa limekuwa jambo la siri mpaka watawala wajiridhishe kuwa wagombea wote wako sawa na hawatakua tayari kupinga na wawe wanapokea na kuisaidia serikali. Mbaya zaidi eti Mgaya haruhusiwi kugombea na hakuna sababu ya msingi.

Kwa uchungu na uhalisia wa jambo hili nakuombeni kitengo na mkono mrefu wa jamvi watuletee jamvini majina ya wagombea ili nasi tujiridhishe kua ni safi.
 

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,982
Points
1,500

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,982 1,500
Sijui kama najua, kwa ufahamu wangu ni kwamba viongozi wa tucta wanachaguliwa na viongozi wa vyama ambavyo vinaunda hilo shirikisho, lakini cha ajabu uchaguzi wa tucta unafanyika 30/08, wakati wa vyama vinavyounda tucta unafanyika kama sikosei kuanzia tar 02/09/2011
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,388
Points
2,000

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,388 2,000
Mgaya mwenyewe alishawekwa sawa. Sidhani kama kuna yeyote atafurukuta baada ya vitisho vya Mgaya sasa watahakikisha mtu wao yupo pale. Na wabongo kwa kupenda vya bure watakubali kununuliwa ili mgombea wanayemtaka CCM apite.
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,388
Points
2,000

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,388 2,000
Sijui kama najua, kwa ufahamu wangu ni kwamba viongozi wa tucta wanachaguliwa na viongozi wa vyama ambavyo vinaunda hilo shirikisho, lakini cha ajabu uchaguzi wa tucta unafanyika 30/08, wakati wa vyama vinavyounda tucta unafanyika kama sikosei kuanzia tar 02/09/2011
kwani hawana katiba?
 

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,028
Points
1,225

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,028 1,225
Nimeshuhudia chaguzi za Talgwu na Raawu ndio zmefanyka dodoma last month,japo chaguzi zenyewe kulikuwa na zengwe za hapa na pale,vp chaguzi za cwt,tughe,tuico n.k
Sijui kama najua, kwa ufahamu wangu ni kwamba viongozi wa tucta wanachaguliwa na viongozi wa vyama ambavyo vinaunda hilo shirikisho, lakini cha ajabu uchaguzi wa tucta unafanyika 30/08, wakati wa vyama vinavyounda tucta unafanyika kama sikosei kuanzia tar 02/09/2011
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,745
Points
1,225

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,745 1,225
Nimeshuhudia chaguzi za Talgwu na Raawu ndio zmefanyka dodoma last month,japo chaguzi zenyewe kulikuwa na zengwe za hapa na pale,vp chaguzi za cwt,tughe,tuico n.k&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;
halafu hawa CWT mbona fomu za kugombea hawajatangaza kama wametoa?
Hawa ndio ndio kiwako cha maendeleo ya walimu.
Na ukimshamzorotesha mwalimu moja kwa moja unazorotesha elimu na ukizorotesha elimu ni msiba kwa taifa.
 

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,944
Points
1,250

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,944 1,250
Sijui kama najua, kwa ufahamu wangu ni kwamba viongozi wa tucta wanachaguliwa na viongozi wa vyama ambavyo vinaunda hilo shirikisho, lakini cha ajabu uchaguzi wa tucta unafanyika 30/08, wakati wa vyama vinavyounda tucta unafanyika kama sikosei kuanzia tar 02/09/2011
Katibu Mkuu wa TUCTA anachaguliwa na mkutano mkuu wa TUCTA ambao wajumbe wanapatikana baada ya kuchaguliwa kutoka vyama vyote vya wafanyajazi vilisajiliwa..,mtu yoyote anaweza kugombea Ukatibu Mkuu LAKINI kule nako ni kama kumeingiliwa na siasa 'wazee' hawapendi kuona mtu kutoka nje ya kamfumo kao anapata kile kiti na kama ilivyo ada ni lazima ujiandae kwa lobbying na kampeni ya "nguvu"
 

Forum statistics

Threads 1,356,355
Members 518,895
Posts 33,130,994
Top