Kuelekea hukumu ya J.J Mnyika; nini kitarajiwe...? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea hukumu ya J.J Mnyika; nini kitarajiwe...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, May 22, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,757
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Habari wanajamvi.

    Zikiwa zimebaki saa 48 ili mahakama ya kazi ambayo ndo inaendesha kesi ya kupinga matokeo ya mbunge wa jimbo la Ubungo Mh. John J. Mnyika dhidi ya walalamikaji wake kutoka CCM wakiongozwa na Bi. H. Ng'umbi. Nini kitarajiwe kuonekana siku hiyo au ndo kama kawa ule walaka wetu kutoka pale katika jumba lililopo ukingoni mwa Bahari ya Hindi?

    Ki ukweli kama ukifuatilia kesi hizi ni kama kamchezo ka MIZENGWE ya enzi zile za MAX (Kwa sasa ni marehemu) na ZEMBWELA (Ambaye naye kwa sasa ni mtangazaji wa EATV na EA-Redio). Yetu macho na maskio lolote lipo........
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Daima tutarajie ushindi kwani tunaamini kama mahakama inatenda haki na kwa sababu hiyo mgombea wa CHADEMA asingeweza kusema uongo katika kampeni kwani yeye alikuwa anaomba kura kwa kuwa yeye hakuwa mbunge kabla lakini kwa upande wa CCM yule mama alitumia kila namna ya kujinadi ikiwemo rushwa hatimaye akashindwa na kitu kilichomnyima ushindi ni ile kashfa ya kuuza nyumba ya UWT na aliuza kweli so tutarajie ushindi ndugu!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Tuheshimu tu uhuru wa mahakama na tukubaliane na hukumu.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Tutarajie Chadema kumpoteza mbunge mahiri mjengoni.
    .
    "IT WAS GOD WHO CREATED MAN, MAN CREATED MONEY AND MONEY CRAETED MAD, MAD, UFISADI AND MADNESS".
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni ngumu sana kwa ccm kushinda. Tunaamini sisi tuna MUNGU wao wanamtumia shetani!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,657
    Likes Received: 8,471
    Trophy Points: 280
    Si vema kumuheshimu asiyejiheshimu!!!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hata kama sheria imepindishwa tuheshimu tu?
     
  8. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,275
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Msianze kutoa hukumu zenu subirini ya mahakama
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Majaji nao ni wananchi, wazalendo wa nchi hii. Mchango wa Mh Mnyika Bungeni na kwingineko wanauona na kuusikia. Wanajua gharama za kumpoteza ni kubwa kuliko kumbakiza. Mahakama ni muhimili pekee ambao umebakiza angalau kaheshima na kuaminiwa kidogo. Sishawishi lakini tunaifahamu TANZANIA ilivyo. After all Mnyika hana madhara kama alivyokuwa Lema kwa mfano. Hana wafuasi sugu wala makundi ya watiifu wake.
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    WARAKA WA IKULU UTAAMUA MaTOKEO,WANANCHI TUKO NYUMA YA JJ MNYIKA HATA KAMA ATASHINDWA ATAENDELEA KUWA MBUNGE WETU DAIMA NA 2015 SIO MBALI TUTAAWAADABISHA TENA.CHADAEMA TUWE TAYARI KWA LOLOTE MKUU WA KAYA AKIAMUA AMEAMUA KAMA ALIVYOAMUA ARUSHA,SEGEREA NA HATA SINGIDA NA SASA ATAAMUA UBUNGO NA IGUNGA.

    MKUU WA KAYA HAKI IKIOMBWA SANA HUDAIWA,USITUFIKISHE HUKO.
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hata kama watafanya hila mradi tu kuwanyima haki ya kuwa na Mbunge mahiri watu wa Ubungo?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,645
    Likes Received: 2,975
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya hukumu za kesi za kupinga matokeo ya chaguzi mbali mbali ni handout toka Ikulu, mfano ile ya Arusha na Segerea.Kusema kweli mahakama zetu zimenajisika sana.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,310
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Namuomba Mungu huyo Jaji Upendo Msuya asishikwe na pepo la Kusikiliza amri kutoka Ikulu angalie mwenendo wa kesi yake na amue kwa dhamira ya taaluma yake ,kwa kuzingatia ukweli na haki na Mungu atamsimamia lakini pia isiwe kumkandamiza Mnyika lna kumvua ubunge

    Mnyika Kweli, ni kijana anajituma kusimamia maslahi ya nchi yetu: Mnyika jipe moyo uwe tayari kwa lolote Mahakama za CCM hazitabiriki
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    hebu fafanua kwa nini kesi ya kupinga matokeo ya ubunge iendeshwe na mahakama ya kazi na sio mahakama kuu kwa mujibu wa sheria??
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,574
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    tutatumia sheria nyingine itakayotuongoza kupata haki. Tusilete fujo ingawa inauma
     
  16. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    2takubali akipigwa chini ila wajue ccm itazidi kung'arisha jeneza lao ifikapo 2015
     
  17. g

    gnsulwa Senior Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi kweli kabisa
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kwa iyo God made man, man made money and money makes man mad! Ok . Ila hii keshi imekaa kizushi zushi. Ebu tusubiri maamuzi ya mahakama. In latin we say, In cauda venonum,that is in the tail there is poison!cdm wili politically show that we shall poison all parasites who raised rabbish in our good game of politics!
     
  19. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sisi tunaumiza vichwa jukwaani juu ya hukumu yake wakati yupo busy anajiandaa na mkutano wa jmosi na M4C huko kusini mwa nchi.

    hebu na sie tufikirie M4C itatuletea mwamko upi hapa bandari ya Salama yenye walalahoi kibao
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,146
    Trophy Points: 280
    Vyombo vyote vya dola nchini havistahili kuaminiwa katika lolote lile......hivyo chochote kinaweza kutokea katika hukumu hiyo.
     
Loading...