Kudendeka Poa kushea glass hapana, kinyaa mnapata wapi?

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
13,770
7,122
Wanajanvi,

Kwa kawaida wapenzi wapya mapenzi yakinoga wanababanisha midomo hata kubadilishana mate.

Bila kujali kuwa mtu ni afya, wengine wananuka midomo kuliko kunguru hasa wale wavuta sigara, wengine wala kitimoto wanadendeka na mahajiati.

Je , penzi linasahulisha MTU ni afya au mwenye mapemzi ana chongo.
 
Mate ya mtu ukiyaona yanatia kinyaa balaa

Ila wakati wa denda kichwa cha chini ndo kinafanya kazi ndo mana huoni kinyaa
 
mapenzi yaache bwana hakuna kipengele napenda kama kudendeka aisee...vingine huwa sipendi ... ila aisnuke mdomo tu
 
kutekenyana ndimi sema wengi hawajui kudendeka mtu anafungua mdomo kama anataka kung'olewa jino aiii

man_laughing_42-17860109.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom