kuchoka mwili

Jonash

Senior Member
Dec 3, 2012
164
225
Heri ya mwaka mpya JF...natumaini mu wazima.
Nina tatzo la kuchoka sana muda wote,yaani nausikiaga mwili hauna nguvu pamoja na usingizi kila mara
hali hii inasababishwa na nini?
 

health

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
325
170
Unatakiwa uende kucheki afya yako hospitalini kama upo OK kwa kila kitu hasa upande wa PRESHA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom