Kucheua kwa binadamu kuna athari yoyote kiafya?

Kucheua kwa binadamu kuna athari yoyote kiafya?

Mozu1991

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Posts
514
Reaction score
470
Habarini za jioni,

Poleni na majukumu na mihangaiko ya maisha ,naomba nirudi kwenye swali langu, naomba kuuliza kuna madhara yeyote kiafya kucheua chakula punde baada ya kula wastani baada ya nusu saa kwa binadamu.
 
no there is a big misunderstanding hapa kucheua means chakula hakijafika tumboni so haiwezi kuwa baada ya nusu saa, hapo ni kutapika, vomiting which is NOT kawaida kwa mwili kuna risk kubwa kama electrolyte imbalace na dehydration sababu tumboni unapoteza acid na maji yanayotolewa na mwili kubreakdown chakula pia unaweza sababisha tears kwenye njia ya chakula ambayo ikiruptur itakuwa unaingia acid na bacteria kwenye viungo kama moyo na mapafu so NO NO NO kama ni tabia Acha na kamuone psychologist akusaide uache

Sent from My BlackBerry Passport
 
no there is a big misunderstanding hapa kucheua means chakula hakijafika tumboni so haiwezi kuwa baada ya nusu saa, hapo ni kutapika, vomiting which is NOT kawaida kwa mwili kuna risk kubwa kama electrolyte imbalace na dehydration sababu tumboni unapoteza acid na maji yanayotolewa na mwili kubreakdown chakula pia unaweza sababisha tears kwenye njia ya chakula ambayo ikiruptur itakuwa unaingia acid na bacteria kwenye viungo kama moyo na mapafu so NO NO NO kama ni tabia Acha na kamuone psychologist akusaide uache

Sent from My BlackBerry Passport
shukran mkuu, ila niliweka nusu saa kwa wastani ila inaweza zidi hapo hyo hali kutokea
 
no there is a big misunderstanding hapa kucheua means chakula hakijafika tumboni so haiwezi kuwa baada ya nusu saa, hapo ni kutapika, vomiting which is NOT kawaida kwa mwili kuna risk kubwa kama electrolyte imbalace na dehydration sababu tumboni unapoteza acid na maji yanayotolewa na mwili kubreakdown chakula pia unaweza sababisha tears kwenye njia ya chakula ambayo ikiruptur itakuwa unaingia acid na bacteria kwenye viungo kama moyo na mapafu so NO NO NO kama ni tabia Acha na kamuone psychologist akusaide uache

Sent from My BlackBerry Passport
habar naomba unitafute kwa ajili ya ushaur
 
Back
Top Bottom