Kuchapiwa

Al-shabaab

JF-Expert Member
Aug 24, 2013
1,743
2,000
Huwanajiuliza sana kwa nini mwanamme akichapiwa mke/mpenzi wake huwa anaumia sana
tofauti na mwanaume akitembea na mwanamke mwingine mwanamke huwa anachukulia poa tu?
hapa inamaanisha mwanamke anathaminiwa sana na mwanaume tofauti na jinsi mwanamke anayomthamini mwanaume.,
 
Mar 6, 2014
87
0
Huwanajiuliza sana kwa nini mwanamme akichapiwa mke/mpenzi wake huwa anaumia sana
tofauti na mwanaume akitembea na mwanaume mwingine mwanamke huwa anachukulia poa tu?
hapa inamaanisha mwanamke anathaminiwa sana na mwanaume tofauti na jinsi mwanamke anayomthamini mwanaume.,

Are you serious??You got be kiding
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Mwanamke anachukulia poa kama mwanaume akitembea na mwanaume mwingine? Hebu jaribu uone!! navyojua mimi, mwanamke akigundua jamaayake anashugulikiwa, hiyo ni unforgivable sin!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom