Kubaliana na haya kabla hujamuoa Single mother

Kubaliana na haya kabla hujamuoa Single mother

Wengi humu ni single mothers na walitegemea pengine wangepata mahabuba wao humu.
Thredi ka hizi za kuwazindua single boyz, zinawaumiza sana single mothers na watakua wanachungulia na kuondoka.
KakaJambazi you made my day am a single mother lakini nina proposal zidi ya tatu za ndoa soo usitishie single mothers humu isitoshe wapo wanaoolewa na wanadumu Mungu ndo mpangaji wa future ya mwanandamu not mwanadamu
 
Lakini kumbuka wanategeshea hio mimba.
Mimi nina tabia ya kuuliza kama kuna hatari ya kupata mimba wanajibu tufanye tu hakuna shida baada ya mwezi mara ohh sioni siku zangu.
Sasa nini lengo la kusema tufanye tu.
Ndo muache uzinzi sasa.
 
e79eece2cc434deb336ae18b10b157bc.jpg


Kwanini baadhi ya wazazi hawapendi watoto wao kuoa 'single mother'?
and vice versa kwan ma single father hawana majanga hayo?? tuacheee kuhusu kutunza tunza yako usipangie wengne matumizi hahahahaha
 
Ebu ngoja niweke kambi ya usomaji tu hapa, maana naweza nika jikuta nakosa marafiki humu jf na hata kuwapeperusha wale nilio waweka kwenye target ya kuwazoza.
 
Dating a single mother or father is like
continuing from somebody else's saved game.
And if you win the game,
It is the saver of the game who gets the credits.
But if you lose it,
Then, It is your stupid fault- loser.
 
Mwanamke ukipanda mimba ni kujiwajibisha.
M sion makosa ya wanaume hapo.
Sex is a basic need.
Mwanaume ana jukumu la mtoto atakayezaliwa na syo lazima kuoa.
 
Back
Top Bottom