Kubadilishana kazi kada ya Afya


B

Bahati Raphael

New Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

Bahati Raphael

New Member
Joined Jul 5, 2017
2 0 3
TANGAZO; yah mabadilishano. Mimi Elizabeth Milambo nilie katika idara ya afya cheo changu ni medical attendant nipo mkoa wa Pwani wilaya ya Kibaha, naomba. Kubadilishana kituo cha kazi kwa anayetoka mkoa wa Rukwa yeyote aliye tayari tuwasiliane kwa namba 0628159381 au 0789820462.
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,384
Likes
2,755
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,384 2,755 280
Shikamoo Joseverest, nimekushikia nafasi yako Baba ukija natoka
 

Forum statistics

Threads 1,262,353
Members 485,558
Posts 30,121,025