Kubadili betri katika HTC One X

Kubadili betri katika HTC One X

Mbavu za Mbwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2011
Posts
303
Reaction score
154
Habari ndugu zangu.

Nina miliki simu HTC One X, ni simu nzuri sana. Pamoja na uzuri wake, simu hii haikai sana na chaji hivyo nataka kubadili betri. Simu hii HTC One X ukiitazama vibaya unaweza kudhani hakuna sehemu ya kubadilishia betri. Nilitama katika youtube namna ya kubadili betri nikaona kuwa inabidi ubetue/utoe screen then zinafuata procedures kibao hadi ufanikiwe kuweka betri mpya.

Nimekuwa nikitetemeka kila ninapotaka kuifungua, nahofia kuiharibu. Ninachoomba kutoka kwenu ni:-
(i) Wapi nitapata betri original za HTC One X?
[SUB](ii) Nitapata wapi fundi ambaye atanibadilishia betri bila kuniharibia kioo/screen kwa kuichubua?

Nipo Dar
[/SUB]
 
HTC one x Battery

$20


ningefanya ,lakini niko inje ya nchi
Mpaka Oct 10
 

Attachments

  • htc_one_x_s_xl_battery.jpg
    htc_one_x_s_xl_battery.jpg
    17.8 KB · Views: 129
Wadau Polen na majukumu,,mimi nina2mia htc xl x315e nimenunua betri mpya ya Hiyo simu lakini kila nikiichaji inaishia 89% haifiki 100% sijui tatizo nini..?
 
Wadau Polen na majukumu,,mimi nina2mia htc xl x315e nimenunua betri mpya ya Hiyo simu lakini kila nikiichaji inaishia 89% haifiki 100% sijui tatizo nini..?

recalibrate battery...itafika 100%..
kariakio battery ya htc one x not original yipo..39-40,000..mtaa wa aggrey..nimeambiwa
ciao
 
Habari ndugu zangu.

Nina miliki simu HTC One X, ni simu nzuri sana. Pamoja na uzuri wake, simu hii haikai sana na chaji hivyo nataka kubadili betri. Simu hii HTC One X ukiitazama vibaya unaweza kudhani hakuna sehemu ya kubadilishia betri. Nilitama katika youtube namna ya kubadili betri nikaona kuwa inabidi ubetue/utoe screen then zinafuata procedures kibao hadi ufanikiwe kuweka betri mpya.

Nimekuwa nikitetemeka kila ninapotaka kuifungua, nahofia kuiharibu. Ninachoomba kutoka kwenu ni:-
(i) Wapi nitapata betri original za HTC One X?
[SUB](ii) Nitapata wapi fundi ambaye atanibadilishia betri bila kuniharibia kioo/screen kwa kuichubua?

Nipo Dar
[/SUB]

Kama hajawahi kufungua simu nisingekushauri kufanya hivyo, bora kumpelekea mtaalamu maana unaweza kuvunja kioo au touch ukaingia gharama za ziada.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom