Kuanzia nibailojiane nae kila siku anataka

Kuanzia nibailojiane nae kila siku anataka

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Ni mtoto wa geti japo sio geti kali sana, ni hawa mabinti wanaojifanya slay queen kutwa uzungu uzungu na kujitik tok.

Nilikutana nae maeneno yangu ya site hapa kiwandani kwangu, siku ya kwanza kumuomba namba akajifanya kunibinulia mdomo. Sikukata tamaa, nikamjengea mazoea mwisho wa siku akachomoa akanipa namba. Mtiti ukaja kwenye kumtongoza akawa haeleweki eleweki mara, anishushue, mara aniponde hawezi ishi na muuza chipsi na maneno ya shombo kibao.

Zero sikukata tamaa sound za hapa na pale mwisho akatiki, ugumu ukaja kwenye kutoa tunda, karibu mwezi mzima nabembeleza kitu kimoja nusu nikate tamaa.

Sasa juzi akajitela kuja kunitembelea ninapoishi nikajisemea yes ameisha huyo,"eti nimekuja tu kupaona wala sikai nyooo"

Nikajisemea moyoni yaani ufike mpaka gheto alafu nikuache labda sio mimi zero iq. Nilichofanya nikafunga mlango mara tu baada ya yeye kuingia ndani,
Bembelezea sana kunipa tunda, baada ya kuona maneno mengi akajifanya kunionea huruma.

Nikasema yes wacha nianze mchezo, taratibu kabisa nikaanza mambo yangu. Nikamtomasa nikaona harespond, nikamvuta akavutika nikampa romance naona na yenyewe haina ushirikiano nikasema hanijui huyu.

Nikamtekenya akatekenyeka, nikamlaza kwa kitanda nikamvua nguo na pichu, Sikutaka utundu mwingi nikaanza kumchezea kiantena chake(nikaona sasa hisia zimeanza kumjia,) nikatelezesha ulimi mpaka kwenye nyonyo na kuanza kumnyonya,
"huku kidole kipo kwenye papuchi huku ulimi upo kwenye chuch"

Nikaanza kuona mtoto anavibrate kama mashine ya generator, sikuishia hapo nikashusha ulimi mpaka chini na kuanza kumpeleka uvinza, nyonya sana sanaa, mpaka nikaanza hisi mtoto anaweza zimia huyu.

Nikatoa rungu na kuanza kumchapa nao, kwa hasira na kwa majibu ya jeuri nilihakikisha namkuna kisawa sawa(kila wakati anajojoa mpaka akaflot)

Baada ya kuona nimechapa mpaka kaishiwa nguvu kabisa ndio nikamuachia wakati huo tayari mie nimeshapiga tatu za ukweee(kwenye kufanya mapenzi kwangu kote huwa naishia mbili tu siku nikiamua kupiga tatu basi ujue hiyo siku ni siku ya kuweka heshima na kumkomesha ninaemuweka)

Basi baada ya hapo nikamaliza tendo nikamuacha kapumzika mpaka mida mida akaenda kuoga na kusepa.

Sasa kuanzia hapo kila wakati anataka, jana asubuhi nimetoka kumchapa nao,
Usiku baada ya kufunga ofisi nimetoka kumchapa nao tena kwao(anaishi na dada yake, sasa jana dada mtu alitoka na kubaki mwenyewe)

Leo hii kanitumia sms hapa anataka nikamchape nao tena, nimemuignore na kumwambia apumzike. Nyodo na madharau yote kwa sasa kwisha.

Screenshot_20221222-143014_1.jpg


Cc Zero IQ
 
Zero bana,hiyo sms ulivyojibu nimecheka Sana..

Yeye:baby nimemisi kitu.

Zero: Hapana leo pumzika.

Paka anamshauri panya!!
 
Back
Top Bottom