Kuandika ujinga kwenye post nzuri sio sifa bali ni ujinga

Kuandika ujinga kwenye post nzuri sio sifa bali ni ujinga

Mjanja M1

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Posts
4,197
Reaction score
14,900
Kuna jamaa aliandika uzi wake unaohusiana na migogoro/vita ulimwenguni na kusema kuwa yupo tayari kujibu maswali yote yanayohusiana na vita ulimwenguni.

Lahaullah Walakuwata! Wakatokea vijana na kumuuliza maswali ambayo sio ya kiungwana, na hayo maswali yalikuwa na mlengo wa kumtoa jamaa kwenye uzi wake au kumkera.

Enyi vijana, kuandika ujinga sio sifa bali ni UJINGA.
 
Kuna jamaa aliandika uzi wake unaohusiana na migogoro/vita ulimwenguni na kusema kuwa yupo tayari kujibu maswali yote yanayohusiana na vita ulimwenguni.

Lahaullah Walakuwata! Wakatokea vijana na kumuuliza maswali ambayo sio ya kiungwana, na hayo maswali yalikuwa na mlengo wa kumtoa jamaa kwenye uzi wake au kumkera.

Enyi vijana, kuandika ujinga sio sifa bali ni UJINGA.
May be they are there for Spinning Propaganda missions, you never know.
 
Kuna jamaa aliandika uzi wake unaohusiana na migogoro/vita ulimwenguni na kusema kuwa yupo tayari kujibu maswali yote yanayohusiana na vita ulimwenguni.

Lahaullah Walakuwata! Wakatokea vijana na kumuuliza maswali ambayo sio ya kiungwana, na hayo maswali yalikuwa na mlengo wa kumtoa jamaa kwenye uzi wake au kumkera.

Enyi vijana, kuandika ujinga sio sifa bali ni UJINGA.
Ubaya ubwela.
 
Humu kuna watu wazima wengi sana, lakini haohao ndyo wanafos kufanya mambo ya kitoto, kiufupi kuna stage walivuka na sasa ndyo wanaipitia...
 
Kuna jamaa aliandika uzi wake unaohusiana na migogoro/vita ulimwenguni na kusema kuwa yupo tayari kujibu maswali yote yanayohusiana na vita ulimwenguni.

Lahaullah Walakuwata! Wakatokea vijana na kumuuliza maswali ambayo sio ya kiungwana, na hayo maswali yalikuwa na mlengo wa kumtoa jamaa kwenye uzi wake au kumkera.

Enyi vijana, kuandika ujinga sio sifa bali ni UJINGA.
Usishangae hilo Tanzania, waliokwenda shule za kusomea ujinga ni wengi sana.
 
Back
Top Bottom