JS JF-Expert Member Joined Sep 29, 2009 Posts 2,064 Reaction score 506 Dec 17, 2009 Thread starter #21 Chrispin said: Angalizo: Bia shilingi ngapi? Valuu zipo? Click to expand... Bia ilikuwa 3000 kabla ya mtikisiko wa uchumi. Valuu sina uhakika ila naeza kukuletea spesho delivari wewe tu
Chrispin said: Angalizo: Bia shilingi ngapi? Valuu zipo? Click to expand... Bia ilikuwa 3000 kabla ya mtikisiko wa uchumi. Valuu sina uhakika ila naeza kukuletea spesho delivari wewe tu
Sipo JF-Expert Member Joined Jul 25, 2008 Posts 2,139 Reaction score 105 Dec 17, 2009 #22 Tukutane Cathedral
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,973 Dec 17, 2009 #23 JS said: Bia ilikuwa 3000 kabla ya mtikisiko wa uchumi. Valuu sina uhakika ila naeza kukuletea spesho delivari wewe tu Click to expand... Hehehehe! Count me out!!!!! Mi ntauagia mwaka zero pub! Bia 1500!
JS said: Bia ilikuwa 3000 kabla ya mtikisiko wa uchumi. Valuu sina uhakika ila naeza kukuletea spesho delivari wewe tu Click to expand... Hehehehe! Count me out!!!!! Mi ntauagia mwaka zero pub! Bia 1500!
JS JF-Expert Member Joined Sep 29, 2009 Posts 2,064 Reaction score 506 Dec 17, 2009 Thread starter #24 hiyo zero pub iko wapi labda inaeza kuwa a better option
Sipo JF-Expert Member Joined Jul 25, 2008 Posts 2,139 Reaction score 105 Dec 17, 2009 #25 JS said: hiyo zero pub iko wapi labda inaeza kuwa a better option Click to expand... NiPM nikuelekeze, please
JS said: hiyo zero pub iko wapi labda inaeza kuwa a better option Click to expand... NiPM nikuelekeze, please
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,973 Dec 17, 2009 #26 JS said: hiyo zero pub iko wapi labda inaeza kuwa a better option Click to expand... Utapajua tu, vuta subira.
JS said: hiyo zero pub iko wapi labda inaeza kuwa a better option Click to expand... Utapajua tu, vuta subira.
Sipo JF-Expert Member Joined Jul 25, 2008 Posts 2,139 Reaction score 105 Dec 17, 2009 #27 Chrispin said: Utapajua tu, vuta subira. Click to expand... subira yangu ndio iloniponza.............
Chrispin said: Utapajua tu, vuta subira. Click to expand... subira yangu ndio iloniponza.............
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,973 Dec 17, 2009 #28 Sipo said: subira yangu ndio iloniponza............. Click to expand... Hahaha! Nilitaka nikutwange senksi lakini kuna watu wanasema wapwa tunajisevia senksi ovyoovyo! Wasije wakaniban!
Sipo said: subira yangu ndio iloniponza............. Click to expand... Hahaha! Nilitaka nikutwange senksi lakini kuna watu wanasema wapwa tunajisevia senksi ovyoovyo! Wasije wakaniban!
Sipo JF-Expert Member Joined Jul 25, 2008 Posts 2,139 Reaction score 105 Dec 17, 2009 #29 Chrispin said: Hahaha! Nilitaka nikutwange senksi lakini kuna watu wanasema wapwa tunajisevia senksi ovyoovyo! Wasije wakaniban! Click to expand... Waambie imekula kwao chaliii yangu, senks tutaendelea kula tu
Chrispin said: Hahaha! Nilitaka nikutwange senksi lakini kuna watu wanasema wapwa tunajisevia senksi ovyoovyo! Wasije wakaniban! Click to expand... Waambie imekula kwao chaliii yangu, senks tutaendelea kula tu