Kua Muislam Uganda ni raha sana, Thank you Ugandans


Status
Not open for further replies.
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Messages
2,838
Likes
944
Points
280
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2009
2,838 944 280
Assalam aleikum na Eid Mubarak kwenu nyote,

Nisiwachoshe ila nataka niseme kitu ambacho nimekiona kwa hawa ndugu zetu waGanda hasa wasio waislam. Katika life hii nimefika kwingi ila kwa hapa Uganda Alhamdulillah kuwa muislam ni raha. Kuna baadhi ya nchi au sehemu kuvaa Kanzu au Hijab ni shida na unaonekana kama hujaendelea vile lakini si kwa hapa Uganda.

Uganda vazi la Hijab au Kanzu na hata kibalaghashia ni heshima kubwa tena mostly unapewa na wasio waislam. Mara kadhaa nimepita maeneno ya Kampala , Mbarara na vazi hili na mara zote kwa watu tofauti nimeheshimiwa sana na watu wa cadre tofauti kuanzia kwa utingo, boda boda men na hata wa cadre ya juu. kifupi hapa ukiwa muislam basi jina lako utaitwa Hajji kama mtu hakujui jina na ukiwa mwanamke utaitwa Hajjat. Ni kweli waislam sio wengi sana hapa Uganda ukilinganisha na Tanzania ila hadhi na heshima dhidi ya waislam ''TUKASOME"


Asanteni sana wGanda kwa kutupa heshima tunayostahili


Karibu Eid
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,804
Likes
49,905
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,804 49,905 280
Mbona hata hapa Tanzania tunaheshimiana sana, sema umeamua kuwasifia uganda
 
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
730
Likes
192
Points
60
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
730 192 60
Labda wana hof, wanaheshimu, sijui lakini.
 
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,225
Likes
773
Points
280
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,225 773 280
Waganda hawajui matukio ya ugaidi
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Assalam aleikum na Eid Mubarak kwenu nyote,

Nisiwachoshe ila nataka niseme kitu ambacho nimekiona kwa hawa ndugu zetu waGanda hasa wasio waislam. Katika life hii nimefika kwingi ila kwa hapa Uganda Alhamdulillah kuwa muislam ni raha. Kuna baadhi ya nchi au sehemu kuvaa Kanzu au Hijab ni shida na unaonekana kama hujaendelea vile lakini si kwa hapa Uganda.

Uganda vazi la Hijab au Kanzu na hata kibalaghashia ni heshima kubwa tena mostly unapewa na wasio waislam. Mara kadhaa nimepita maeneno ya Kampala , Mbarara na vazi hili na mara zote kwa watu tofauti nimeheshimiwa sana na watu wa cadre tofauti kuanzia kwa utingo, boda boda men na hata wa cadre ya juu. kifupi hapa ukiwa muislam basi jina lako utaitwa Hajji kama mtu hakujui jina na ukiwa mwanamke utaitwa Hajjat. Ni kweli waislam sio wengi sana hapa Uganda ukilinganisha na Tanzania ila hadhi na heshima dhidi ya waislam ''TUKASOME"


Asanteni sana wGanda kwa kutupa heshima tunayostahili


Karibu Eid
Je na nyie nnawaheshimu wenzenu ukiheshimiwa na wewe heshimu sio kupenda heshima za bure tu na kujiinua kuonekana wewe ni wa dini fulani unastahili kuliko wa dini fulani badilikeni Mungu habagui dini ndugu wala haangalii dini anaangalia moyo wako na matendo yako tu sio dini yako ndo inakuingiza ahera wakati una madhambi debe si ajabu.
 
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,121
Likes
886
Points
280
engine rock

engine rock

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,121 886 280
Kwa hiyo...mpango wako ni kuvaa kanzu kila siku ili upate heshima?
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,411
Likes
1,871
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,411 1,871 280
Sawa, story nzuri juu ya uganda
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,925
Likes
1,677
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,925 1,677 280
Hao wameelimika mkuu ndo maana hawana chuki na uislam.Kuna hawa wenzetu huku ambao wana upeo finyu ndo wanauchukia uislam.
 
M

mwanantala79

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
128
Likes
97
Points
45
M

mwanantala79

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
128 97 45
Hao wameelimika mkuu ndo maana hawana chuki na uislam.Kuna hawa wenzetu huku ambao wana upeo finyu ndo wanauchukia uislam.
Ebu tuweni wakweli jamani ni wapi hapa tanzania mtu anabaguliwa kwa imani yake? Nenda vyuoni, mitaani, kazini nk mahusiano ya watu hayawahi tatizwa na imani, vinginevyo mtoa mada hii binafsi ni mbaguzi yeye mwenyewe.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,170
Likes
2,360
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,170 2,360 280
Yawezekana waislamu wa Uganda wanajihemu ndiyo maana wanaheshiwa pia.

Lakini najiuliza,hivi kuitwa Hajji na makondakta au waendesha bodaboda tena pengine sehemu zao za biashara ndiyo kuheshimiwa?

What if wana utamaduni wa kutumia majina hayo kuwaita wavaa kanzu na hijab?
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
mbona hata hapa tanzania tunaheshimiana sana tu, na 70% hapa TZ kila familia au ukoo lazima kuwepo na mchanganyiko wa dini wakristo na waislam.
kama unaona hapa tanzania hamuheshimiwi omba uraia ubaki uko uko uganda
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Assalam aleikum na Eid Mubarak kwenu nyote,

Nisiwachoshe ila nataka niseme kitu ambacho nimekiona kwa hawa ndugu zetu waGanda hasa wasio waislam. Katika life hii nimefika kwingi ila kwa hapa Uganda Alhamdulillah kuwa muislam ni raha. Kuna baadhi ya nchi au sehemu kuvaa Kanzu au Hijab ni shida na unaonekana kama hujaendelea vile lakini si kwa hapa Uganda.

Uganda vazi la Hijab au Kanzu na hata kibalaghashia ni heshima kubwa tena mostly unapewa na wasio waislam. Mara kadhaa nimepita maeneno ya Kampala , Mbarara na vazi hili na mara zote kwa watu tofauti nimeheshimiwa sana na watu wa cadre tofauti kuanzia kwa utingo, boda boda men na hata wa cadre ya juu. kifupi hapa ukiwa muislam basi jina lako utaitwa Hajji kama mtu hakujui jina na ukiwa mwanamke utaitwa Hajjat. Ni kweli waislam sio wengi sana hapa Uganda ukilinganisha na Tanzania ila hadhi na heshima dhidi ya waislam ''TUKASOME"


Asanteni sana wGanda kwa kutupa heshima tunayostahili


Karibu Eid
Kwa hiyo uislam unaongezeka thamani ukipewa heshima? Ni kweli kwmba uislam ni kudai heshima??
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,706
Likes
7,291
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,706 7,291 280
Je na nyie nnawaheshimu wenzenu ukiheshimiwa na wewe heshimu sio kupenda heshima za bure tu na kujiinua kuonekana wewe ni wa dini fulani unastahili kuliko wa dini fulani badilikeni Mungu habagui dini ndugu wala haangalii dini anaangalia moyo wako na matendo yako tu sio dini yako ndo inakuingiza ahera wakati una madhambi debe si ajabu.
Hawa watu wanaojiita waisilamu baadhi yao huwa nawashangaa sana wanapolalamika wanabaguliwa na kunyanyaswa kwenye jamii ambazo wao ni minority
Nikijiuliza hivi jamii ambayo wao ni majority huwa wanawa treat vipi wale minority?
Zanzibar wakristu wapo huru kiasi gani na wanaheshiniwa kiasi gani?

hizi nchi za kiislamu kama Misri, Saudia wakristu wana uhuru kiasi gani?
kuna nchi ya Gambia rais wake allitangaza ni ya kiislam, yaani dini nyingine wala imani nyingine hazitambuliwi, leo hii unaona watu wanalia hapa eti uislam unanyanyaswa na unabaguliwa duniani
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
labda kwasababu wapo wachache
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,675
Likes
6,714
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,675 6,714 280
Kua au Kuwa?
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,575
Likes
2,930
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,575 2,930 280
Hivi kumbe uislamu ni vazi LA kanzu na balagashia??kazi kweli kweli.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,706
Members 475,675
Posts 29,297,935