Kozi ya Production and operations management kutoka Mzumbe university

Kozi ya Production and operations management kutoka Mzumbe university

Dwaynee

Member
Joined
Oct 13, 2022
Posts
29
Reaction score
22
Mwenye anaejua nafasi za kazi kwa kozi ya production and operations management na ina husika na nini zaidi, lakini pia mhitimu atafanya kazi wapi endapo akimaliza.
 
Mwenye anaejua nafasi za kazi kwa kozi ya production and operations management na ina husika na nini zaidi, lakini pia mhitimu atafanya kazi wapi endapo akimaliza.
Achna na hayo makitu tatizo vyio vinaibuka na program ambazao hazijafanyia tafiti kisawasawa
 
Mwenye anaejua nafasi za kazi kwa kozi ya production and operations management na ina husika na nini zaidi, lakini pia mhitimu atafanya kazi wapi endapo akimaliza.
Hii kazi zake ni viwandani utafanya kazi kama Production officer/Supervisor,Quality control Supervisor/Officer.
Hii kozi inafanana kidogo na ile ya Industrial Management(UDSM)
 
Mzumbe kuna both programme, production and operation management na industrial engineering management sizani kama the same.
 
Back
Top Bottom