kosa la kwanza la mh.dk. magugufuli j.p.

kosa la kwanza la mh.dk. magugufuli j.p.

NAMTUMBA

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Posts
1,939
Reaction score
600
ninamashaka 100% na huu uteuzi wake wa makamu wake. hii ni kete ya kwanza kwa ukawa. mutakuja kuniambia. kila la heri.
 
ninamashaka 100% na huu uteuzi wake wa makamu wake. hii ni kete ya kwanza kwa ukawa. mutakuja kuniambia. kila la heri.
Mkuu au wewe unatokea Sehemu za wafugaji nini?
Mikoa ya wafugaji Wanaume huwadharau sana wanawake,inawezekana wewe ni mmojawapo...
wenzako wako very strategic kumchagua huyo mwanamama aliekuwa naibu spika wa Bunge la katiba kutoka Zanzibar..
 
Vice president ni cheo chepes hakina changamoto hata lemutuz ana kimudu pasi nashaka
 
Vice president ni cheo chepes hakina changamoto hata lemutuz ana kimudu pasi nashaka

Ila uteuzi wake ni wa makini kwasababu incase aliepo madarakani akipata matatizo yakamfanya asiweze kuperform makamu ndo atawajibika. Sio nafasi nyepesi kama unavyofikiri.
 
Vice president ni cheo chepes hakina changamoto hata lemutuz ana kimudu pasi nashaka

You're clueless. Hujui kwamba kwa bahati mbaya Dr Magufuli akakumbwa na janga kiasi cha kushindwa kufanya kazi zake ya urais kwa ukamilifu huyo mama ndiye atakayetuongoza?In case Dr Magufuli is dead,she will step in!
 
Kweli kabisa hilo kosa kubwa la kwanza ambalo amefanya lakini mi nahisi kashinikizwa hapo sio chaguo lake kutoka moyoni!!
 
NAMTUMBA CHADEMA walishawahi kuwa na Mgombea Mwenza Mwanamke kwenye uchaguzi wa mwaka 2005 Bi Mkubwa Anna (Maulida) Komu! Au uwe unamaanisha una mashaka na ubora wa Bi Samia Suluhu!
 
Huenda ukawa ni mkakati wa kuteka kura za wanawake maana wako wengi kweli hawa,ila wasisahau team nzito ya ukawa ambao watasambaa kila kona ya inchi hii na sio lazima mgombea mwenza atembee na mgombea uraisi.
Pili inategemea watu wa zanzibar watapokeaje huu uteuzi ,je matarajio yao ya kupata mwakilishi imara kwenye muungano yametimia?,,kama hapana basi ujue ccm watakutana na upinzani mkubwaaaa,,trust me#logic
 
ninamashaka 100% na huu uteuzi wake wa makamu wake. hii ni kete ya kwanza kwa ukawa. mutakuja kuniambia. kila la heri.
Hili ndo tatizo la nyie ukawa kazi yenu ndo iyo yaani mnasema tu amekosea na wala hamsemi amekosea nini na kwa sababu gani. Nyie kazi yenu ni kuponda na kukosoa tu ili mradi muonekane mmesema. This is the forum of great thinkers kama unasema kitu toa na maelezo ya kutosha kuweza kuwa convince great thinkers. Na kwa akili zenu hizo nitazidi kuamini kuwa it will take years and years kuweka kushika dola ya hii nchi.
Sasa let me tell you, kama mlizoea siasa siasa fanyeni kwa mara ya mwisho, kuanzia october akiwa raisi magufuli mambo yenu ya kila kitu kuweka siasa huu ndo mwisho wake na uthibitisho ni huu alivomteua Samia Suluhu kuwa mgombea mwenza kumaanisha ndo atakuwa next VP.

Nakwambia ndugu yangu kati ya wanawake wote kwenye nafasi za kiserikali unaowafahamu nchi hii hamna mwanamke smart na serious kama huyu mama. Ulimuona alivokuwa serious na hataki utani kwenye bunge la katiba na ule ni mfano tosha. Sasa jiandaeni Tanzania inayokuja ni ya kufanya kazi tu kwa userious wa hali ya juu, sasa nyie ambao kazi yenu ni kupiga siasa siasa tu mjiandae.
 
Huyu mama S.Hasan ni mama mwenye uzoefu mkubwa sana. Pia ninachokiona CCM ya jana sio ya leo ni chama ambacho kitaendelea kukaa madarakani kwa muda mrefu kama vyama vya upinzani havitajifunza kujibadilisha (kuvua gamba) kama CCM kinavyofanya. CCM kinasoma upepo na kwenda na matarajio ya wananchi.
 
Back
Top Bottom