Kongamano la Siku Ya Uhuru UDSM Dec 9


M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 0
UNIVERSITY OF DAR ES SALAAMAcademic Staff Assembly


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Tunapenda kuwajulisha kuwa Jumuiya ya Wanataaluma wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDASA) kwa ushirikiano na IPP Media wameandaa Kongamano tarehe 9 Desemba 2012 ndani ya Ukumbi wa Nkrumah kuanzia saa 8 mchana hadi saa 12 jioni. Mada kuu ya Kongamano ni, “Uhuru wetu na Mustakabali wa Taifa kwa Miaka 50 Ijayo”. Vipengele vya mjadala ni: a) Amani na Utulivu wa Taifa letu kwa Miaka 50 Ijayo;b) Elimu na Maendeleo ya Taifa kwa Miaka 50 Ijayo; c) Rasilimali zetu kwa Maendeleo ya Kiuchumi ya Taifa. Kongamano hilo litarushwa moja kwa moja na ITV, Radio One na Capital Radio. Wote mnakaribishwa kufuatilia mjadala huo. Wazungumzaji watakaongoza mjadala ni Bw. Maggid Mjengwa, Prof. Gaudence Mpangala, Dkt Martha Qorro, Dkt Kitila Mkumbo, Dkt Haji Semboja, na Mhandisi Joshwa Raya. Watakuwepo pia wazungumzaji waalikwa kama vile: Joseph Butiku, Dkt Aldin Mutembei, Julius Mtatiro, January Makamba, Usu Mallya na Esther Wassira. Wote mnakaribishwa Limetolewa na Uongozi wa UDASA
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,402
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,402 2,000
Safu iko powa nitakuwa live Luningani. Mbona Ulimwengu na Kubenea siku hizi kimya?
 
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,613
Points
1,250
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,613 1,250
Hahaa imekaa njema sana nasubiria hu mtanange jumapili kwa hamu sana
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,963
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,963 2,000
Ahsante kwa kutujuza, nitaungana na wafuatiliaji wengine kujua kitakachoendelea.
 
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
374
Points
250
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
374 250
Dah hii safi sana maana mijadala kama hii ya fikra huru ilikuwa ishapotea kitambo pale mlimani.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,534
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,534 2,000
Will be there!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,996
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,996 2,000
Sisi wengine tulio mbali na TV zetu tunaomba tupewe updates za kinachoendelea siku hiyo
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,325
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,325 2,000
Tutakuwepo kama kawaida.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
Naona na Gender perspectives itakuwepo
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Points
1,225
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 1,225
Asante kwa taarifa. Ombi langu journalists watakaohudhuria wawe objective kuripoti yatakayojiri kwa mustakabali wa taifa, waweke ushabiki na itikadi pembeni. Editors nao wazipe habari hizo uzito unaostahili. Tanzania Kwanza.
 
A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2012
Messages
325
Points
0
A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined May 29, 2012
325 0
Bango la uhuru libainishe ni uhuru wa tanganyikaa
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
524
Points
225
Age
39
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
524 225
Uhuru wa Nchi gani hiyo? ebu nyie wasomi mtwambie ukweli bwana hhhaa!




[FONT=Times
New Roman] [/FONT]
[FONT=Times
New Roman]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]
[FONT=Times New
Roman]Academic Staff
Assembly
[/FONT]​
[FONT=Times
New Roman][/FONT]


[FONT=Times New
Roman]TAARIFA KWA VYOMBO VYA
HABARI
[/FONT]
[FONT=Times New
Roman] [/FONT][FONT=Times New
Roman] [/FONT][FONT=Times
New Roman]Tunapenda kuwajulisha kuwa Jumuiya ya
Wanataaluma wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDASA) kwa ushirikiano na
IPP Media wameandaa Kongamano tarehe 9 Desemba 2012 ndani ya Ukumbi wa
Nkrumah kuanzia saa 8 mchana hadi saa 12 jioni. Mada kuu ya Kongamano
ni, “Uhuru wetu na Mustakabali wa Taifa kwa Miaka 50 Ijayo”.
Vipengele vya mjadala ni:
[/FONT]
[FONT=Times New
Roman]a) Amani na Utulivu wa
Taifa letu kwa Miaka 50 Ijayo;
[/FONT][FONT=Times New
Roman]b) Elimu na Maendeleo
ya Taifa kwa Miaka 50 Ijayo;
[/FONT][FONT=Times New
Roman]c) Rasilimali zetu kwa Maendeleo ya
Kiuchumi ya Taifa.
[/FONT]
[FONT=Times New
Roman]
[/FONT][FONT=Times New
Roman]Kongamano hilo litarushwa moja kwa moja na ITV, Radio One na
Capital Radio. Wote mnakaribishwa kufuatilia mjadala huo. Wazungumzaji
watakaongoza mjadala ni Bw. Maggid Mjengwa, Prof. Gaudence Mpangala, Dkt
Martha Qorro, Dkt Kitila Mkumbo, Dkt Haji Semboja, na Mhandisi Joshwa
Raya. Watakuwepo pia wazungumzaji waalikwa kama vile: Joseph Butiku, Dkt
Aldin Mutembei, Julius Mtatiro, January Makamba, Usu Mallya na Esther
Wassira. [/FONT]
[FONT=Times New
Roman]
[/FONT]Wote
mnakaribishwa
[FONT=Times New
Roman] [/FONT][FONT=Times New
Roman]
[/FONT][FONT=Times New
Roman]Limetolewa na Uongozi wa UDASA[/FONT]
 

Forum statistics

Threads 1,294,739
Members 498,025
Posts 31,186,571
Top