Kondomu zaadimika mitaani,tatizo nini?

Si mmeambiwa mzae tu, hakuna haja uzazi wa mpango, ndio maana hatuagizi condom, ukipatwa na gonjwa la zinaa itakuwa ni ajari kazini tu, we jipigie kavu kavu tu.
 
Mbona mimi ninazo nyingi sana.

Nitafute nikuuzie angalau tatu
 
Kondomu ziliadimika tangu alipoondoka balozi wa jumuiya ya Ulaya zilizokuwa zikitumika baada ya hapo ni mifuko ya Rambo Sasa imepigwa marufuku ndio maana huioni
 
Matumizi ya plastic yamezuiwa
 
Teleza tu, kama unagopa moto piga nyeto, tuko kwenye vita na mabeberu, hivyo hawaleti kondom.
 
HaaπŸ˜‚πŸ˜πŸ˜€πŸ˜€
 
Duh

Kila Duka???


Kwani kuna nini cha lazima hivyo?

Unaweza kuahirisha tu, ukaendeleza abstinence
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…