Sio lazima kuendesha gari hadi ndani Muhimbili. Watanzania mnalalamika sana.Aisee hichi kitu nimekutana nacho kimeniuma sana, Sijui huyo anaeishauri serikali kwenye ukusanyaji wa mapato sio mtanzania?? Imagine mtu naenda hospital naumwa hoi, naingia natibiwa na ninalipa BILLS zote, alafu niende tena nilipie na packing dahh..[emoji3064][emoji3064]
HAIJAKAA SAWA HATA KIDOGO!!!
View attachment 2897732
View attachment 2897733
Sasaivi muhimbili imekuwa ni hela mbele kila kitu,hapo usijekuta wameona kigezo cha hospital kuongeza mapato ni maegesho,hili swala hutoona machawa wakilizungumzaAisee hichi kitu nimekutana nacho kimeniuma sana, Sijui huyo anaeishauri serikali kwenye ukusanyaji wa mapato sio mtanzania?? Imagine mtu naenda hospital naumwa hoi, naingia natibiwa na ninalipa BILLS zote, alafu niende tena nilipie na packing dahh..[emoji3064][emoji3064]
HAIJAKAA SAWA HATA KIDOGO!!!
View attachment 2897732
View attachment 2897733
Usiwasikilize nakuomba. Hii waliitaja kama sababu tu kuhalalisha kuwaibia wagonjwa na waokuja kuona wagonjwaHio imetokana watu walikuwa wanaenda kupack gari mhimbili kisha wanaenda misele mbali huko,
Ndo wakaja na huo utaratibu
Ufafanuzi tafadhali.Sio lazima kuendesha gari hadi ndani Muhimbili. Watanzania mnalalamika sana.
Matatizo yetu ni fursa kwa serikali na wezi wakeAisee hichi kitu nimekutana nacho kimeniuma sana, Sijui huyo anaeishauri serikali kwenye ukusanyaji wa mapato sio mtanzania?? Imagine mtu naenda hospital naumwa hoi, naingia natibiwa na ninalipa BILLS zote, alafu niende tena nilipie na packing dahh..
HAIJAKAA SAWA HATA KIDOGO!!!
Mbona hili ni rahisi sana kudili nalo! Ilitakiwa mwenye gari akionesha any doc ya kuattend hospital kwa siku hiyo awe excepted from parking fee; simple! Nadhani lengo ni maduhuli no matter what!Hio imetokana watu walikuwa wanaenda kupack gari mhimbili kisha wanaenda misele mbali huko,
Ndo wakaja na huo utaratibu
Hiyo ni namna ya kukontroo population ya magari mzee baba!!!,ile ni hospitali kubwa sana, ivi kila m2 mwenye gari anapoenda kumwangalia mgonjwa akienda kumtembelea akiwa na gari,na kila mgonjwa akipelekwa kwa gari binafsi na wageni wanaoenda kutalii pale,na wanafunzi walioko internship akienda na gari,alaf iwe free packing,unategemea hali itakuwaje mazee!!!!,,,tumia akili kubwa kaka!!!! so wanapoweka kulipia inasaidia kupunguza mrundikano wa magari!!!!!,,,,,,ujue kuna wengine wanfanya kazi au biashara kando ya hospitali,bila kulipia m2 anaweza akaingia na gari na kuliacha humo mpaka amalize kazi!!!! nadhani umenielewa jombaaaaaaaaa!!!Aisee hichi kitu nimekutana nacho kimeniuma sana, Sijui huyo anaeishauri serikali kwenye ukusanyaji wa mapato sio mtanzania?? Imagine mtu naenda hospital naumwa hoi, naingia natibiwa na ninalipa BILLS zote, alafu niende tena nilipie na packing dahh..[emoji3064][emoji3064]
HAIJAKAA SAWA HATA KIDOGO!!!
View attachment 2897732
View attachment 2897733
Ok, manHiyo ni namna ya kukontroo population ya magari mzee baba!!!,ile ni hospitali kubwa sana, ivi kila m2 mwenye gari anapoenda kumwangalia mgonjwa akienda kumtembelea akiwa na gari,na kila mgonjwa akipelekwa kwa gari binafsi na wageni wanaoenda kutalii pale,na wanafunzi walioko intenrship akienda na gari,alaf iwe free packing,unategemea hali itakuwaje mazee!!!!,,,tumia akili kubwa kaka!!!! so wanapoweka kulipia inasaidia kupunguza mrundikano wa magari!!!!!,,,,,,ujue kuna wengine wanfanya kazi au biashara kando ya hospitali,bila kulipia m2 anaweza akaingia na gari na kuliacha humo mpaka amalize kazi!!!! nadhani umenielewa jombaaaaaaaaa!!!
Wacha tujifie!Aisee hichi kitu nimekutana nacho kimeniuma sana, Sijui huyo anaeishauri serikali kwenye ukusanyaji wa mapato sio mtanzania?? Imagine mtu naenda hospital naumwa hoi, naingia natibiwa na ninalipa BILLS zote, alafu niende tena nilipie na packing dahh..[emoji3064][emoji3064]
HAIJAKAA SAWA HATA KIDOGO!!!
View attachment 2897732
View attachment 2897733