kodi kero manispaa ya Dodoma inaendelea

wakimataifa.

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
1,600
1,500
nimekuta nyumba moja wakizozona na wakusanya taka kata ya majengo wanadai efu 4000/=kila mtu kwa mwezi hata kama taka huna kwa mwaka elfu 48,000/= wameonesha barua iliotoka kwa mkurugenzi haina muhuri wala saini ya mkurugenzi hizo ndizo kodi kero kwa wakazi Wa manispaa
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
22,566
2,000
nimekuta nyumba moja wakizozona na wakusanya taka kata ya majengo wanadai efu 4000/=kila mtu kwa mwezi hata kama taka huna kwa mwaka elfu 48,000/= wameonesha barua iliotoka kwa mkurugenzi haina muhuri wala saini ya mkurugenzi hizo ndizo kodi kero kwa wakazi Wa manispaa
Ngapi tunazinywea bia fanya kama hujanywa bia mbili kwa mwezi,lakini ili mapato yasipotee inatubidi tuhoji kwanini mihuri hakuna.
 

Monseur

JF-Expert Member
Dec 5, 2016
535
500
Ni kweli na Mimi nimeshuhudia hilo Jana mida ya sana 8:00 mchana eneo la soko la Chamwino., Chang'ombe Road ambapo Wenye maduka na pharmacy wote wamefungiwa na kubandikiwa Tangazo linalosomeka Kama ifuatavyo
" PAMEFUNGWA NA MANISPAA KALIPE SERVICE LEVY USIFUNGUE"

Maafisa hao walikuwa wakali na hawakutaka maswali, na waliwaonya wafanyabiashara hao kuwa Yeyote atakayefungua AMA kubandua ilani hiyo atalazimika kulipa faini ya Tshs. 2,000,000 (Milioni Mbili)

Ni vyema Mkurugenzi wa Manispaa afuatilie Kero hiyo kwa wananchi inayosababishwa na watumishi wake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom