RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,381
- 139,178
Naangali SPORTS BAR YA CLOUDS FM,wanamuhoji kocha wa ndanda fc sasa hivi
ni kijana mdogo sana na ana uelewa wa hali ya juu kwenye mpira.
Sijawahi kumsikiliza mtaalam wa soka mwenye akili hapa tanzania kama huyu jamaa,kumbe sio bahati mbaya ndanda fc kupanda daraja. Ana exposure ya hali ya juu ambayo ni nadra sana kwa wachezaji wetu na wataalam wetu wa soka
Kocha huyu alikuwa anasoma degree ya Physics SOUTH AFRICA,akaacha na kuamua kusomea ukocha. Amesomea ukocha hapa tanzania na UK na ana vyeti vya FA. Kama TFF wakiwapa moyo vijana kama hawa watasaidia sana maendeleo ya soka nchini
ni kijana mdogo sana na ana uelewa wa hali ya juu kwenye mpira.
Sijawahi kumsikiliza mtaalam wa soka mwenye akili hapa tanzania kama huyu jamaa,kumbe sio bahati mbaya ndanda fc kupanda daraja. Ana exposure ya hali ya juu ambayo ni nadra sana kwa wachezaji wetu na wataalam wetu wa soka
Kocha huyu alikuwa anasoma degree ya Physics SOUTH AFRICA,akaacha na kuamua kusomea ukocha. Amesomea ukocha hapa tanzania na UK na ana vyeti vya FA. Kama TFF wakiwapa moyo vijana kama hawa watasaidia sana maendeleo ya soka nchini