kocha mkuu wa yanga....!!

kocha mkuu wa yanga....!!

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Posts
2,674
Reaction score
3,741
Huyu kocha anatembelea prado kumbe amepewa na timu....?
 
Ulitaka apewe na nani?
Malkia wa Nyuki?
 
huu ni ******** tusi kubwa sana sema limeshindwa kuonekana sabbu ya sensor..
 
huu ni ******** tusi kubwa sana sema limeshindwa kuonekana sabbu ya sensor..
WEWE JAMAA NI HOVYO ASISSTANT! kua kwanza halafu jifunze kutunga hoja! umeisha pita umri wa kuacha kuchezea mavi lakini bado unaulilia!
 
Back
Top Bottom