Klabu ya Simba ililipishwa gharama za uharibifu wa viti uwanja wa taifa kwanini Yanga wasamehewe?


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Jana Serikali imetangaza kutoiilipisha Klabu ya Yanga gharama za uharibifu uliofanywa Na mashabiki wa Klabu hiyo katika mchezo wao na Klabu ya TP Mazembe.Kitendo hicho kinashangaza kwani kinaweza kuvifanya vilabu visiwaelimishe mashabiki wao kutokufanya Fujo Na kuharibu Mali za umma.

Pia kitendo hicho kinashangaza kwani Klabu ya Simba mashabiki wake walifanya fujo Na kuvunja baadhi ya viti na Serikali iliwakata Klabu ya Simba makato kutoka kwenye fedha zilizopatikana kwenye mchezo wao iweje Klabu ya Yanga izilipe nayo huo uharibifu?
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Jana Serikali imetangaza kutoiilipisha Klabu ya Yanga gharama za uharibifu uliofanywa Na mashabiki wa Klabu hiyo katika mchezo wao na Klabu ya TP Mazembe.Kitendo hicho kinashangaza kwani kinaweza kuvifanya vilabu visiwaelimishe mashabiki wao kutokufanya Fujo Na kuharibu Mali za umma.

Pia kitendo hicho kinashangaza kwani Klabu ya Simba mashabiki wake walifanya fujo Na kuvunja baadhi ya viti na Serikali iliwakata Klabu ya Simba makato kutoka kwenye fedha zilizopatikana kwenye mchezo wao iweje Klabu ya Yanga izilipe nayo huo uharibifu?
Mkuu, mpaka leo hujafahamu kuwa Yanga inauongozi aina mbili? Ule wa Manji na mwengine TFF. Sio rahisi.
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Jana Serikali imetangaza kutoiilipisha Klabu ya Yanga gharama za uharibifu uliofanywa Na mashabiki wa Klabu hiyo katika mchezo wao na Klabu ya TP Mazembe.Kitendo hicho kinashangaza kwani kinaweza kuvifanya vilabu visiwaelimishe mashabiki wao kutokufanya Fujo Na kuharibu Mali za umma.

Pia kitendo hicho kinashangaza kwani Klabu ya Simba mashabiki wake walifanya fujo Na kuvunja baadhi ya viti na Serikali iliwakata Klabu ya Simba makato kutoka kwenye fedha zilizopatikana kwenye mchezo wao iweje Klabu ya Yanga izilipe nayo huo uharibifu?
Yawezekana huo uwanja ni wa Yanga!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,611
Likes
6,643
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,611 6,643 280
Ndani ya uwanja inajulikana mashabiki wanavyokaa. Kila timu ina sehemu yake.
Mechi ya juzi uharibifu ulikuwa nje ya uwanja kwenye fence.
Hapo utamjua shabiki ni timu ipi? Hata wasiokuwa wana Jangwani walivaa jezi za Yanga ili waingie uwanjani. Wamesema wazi kwenye vituo vya habari.
Nadhani busara imetumika.
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,679
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,679 280
Yanga hawana tofauti na wazee wa lumumba,kwa wengine wakifanya ni kosa Ila wao wakifanya ni sawa
Mkuu Lumumba hawalitendei haki hilo jina kabisa
 
K

kaolinite

Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
53
Likes
21
Points
15
Age
34
K

kaolinite

Member
Joined Jun 17, 2016
53 21 15
Jana Serikali imetangaza kutoiilipisha Klabu ya Yanga gharama za uharibifu uliofanywa Na mashabiki wa Klabu hiyo katika mchezo wao na Klabu ya TP Mazembe.Kitendo hicho kinashangaza kwani kinaweza kuvifanya vilabu visiwaelimishe mashabiki wao kutokufanya Fujo Na kuharibu Mali za umma.

Pia kitendo hicho kinashangaza kwani Klabu ya Simba mashabiki wake walifanya fujo Na kuvunja baadhi ya viti na Serikali iliwakata Klabu ya Simba makato kutoka kwenye fedha zilizopatikana kwenye mchezo wao iweje Klabu ya Yanga izilipe nayo huo uharibifu?
Kaa kimya, wivu wa nini? Wanaingiza mapato kiasi gani kupitia club hii kongwe? Kumbuka ligi imeshamalizika lakini wanaendelea kuvuna mshiko kupitia Yanga, Mbumbumbu FC hamulioni hilo?
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,750
Likes
2,747
Points
280
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,750 2,747 280
Yanga mbele kwa mbele mikia mnaisoma namba
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Jana Serikali imetangaza kutoiilipisha Klabu ya Yanga gharama za uharibifu uliofanywa Na mashabiki wa Klabu hiyo katika mchezo wao na Klabu ya TP Mazembe.Kitendo hicho kinashangaza kwani kinaweza kuvifanya vilabu visiwaelimishe mashabiki wao kutokufanya Fujo Na kuharibu Mali za umma.

Pia kitendo hicho kinashangaza kwani Klabu ya Simba mashabiki wake walifanya fujo Na kuvunja baadhi ya viti na Serikali iliwakata Klabu ya Simba makato kutoka kwenye fedha zilizopatikana kwenye mchezo wao iweje Klabu ya Yanga izilipe nayo huo uharibifu?
Yanga ni wa kimataifa , usiwafananishe na wamatopeni simba.
 
K

kaolinite

Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
53
Likes
21
Points
15
Age
34
K

kaolinite

Member
Joined Jun 17, 2016
53 21 15
Ndani ya uwanja inajulikana mashabiki wanavyokaa. Kila timu ina sehemu yake.
Mechi ya juzi uharibifu ulikuwa nje ya uwanja kwenye fence.
Hapo utamjua shabiki ni timu ipi? Hata wasiokuwa wana Jangwani walivaa jezi za Yanga ili waingie uwanjani. Wamesema wazi kwenye vituo vya habari.
Nadhani busara imetumika.
Hata adhabu TFF wanayoiombea Yanga siyo rahisi kama wanavyodhani, uwanjani kulikuwa shwari. Algeria na hata Misri jinsi Yanga ilivyokuwa inafanyiwa fujo na hata michezo kusimamishwa kwa dakika kadhaa mbona timu hazikupewa adhabu?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,979
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,979 280
Yanga imesamehewa na Uongozi wa Uwanja wa Taifa sio TFF.
Kwa sasa mahusiano ya Yanga na TFF ni mabaya sana baada ya Mh.Yussuf Mehboob Manji kuharibu dili lao la kuuza tiket feki za viongozi siku ya Mechi ya TP Mazembe ndio maana Malinzi akakurupuka Eti Yanga ilipe VAT ya mchezo huo lakin TRA ikawashushua kuwa hakuna kitu kama hicho kwa kuwa hapakuwa na Mapato/mauzo sasa hapo base ya VAT inatoka wapi.
Malinzi akahamia kwny gharama za uharibifu lengo likiwa ni kuikomoa Yanga nako akagonga mwamba akaambiwa wamesamehewa.
Akamalizia hasira kwa kumuandikia barua Jerry Muro ya kuitwa kujieleza
Nako kagonga Mwamba kwa kuwa barua ilishindwa kujieleza anaitwa kwny kamati gani. Malinzi kachanganyikiwa hatareee.
Kete aliyobaki nayo ni kuichongea Yanga huko CAF japo nako wanashangaa Yanga kuchongewa na Taasisi iliyopaswa kuitetea kwa kuwa ndio Mlezi.
TFF ni kutalu cha upigaji wa fedha za Milangoni, Kamishna Valentino Mlowola atupiamo kajicho
 
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Likes
758
Points
280
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 758 280
Aisee, TFF ni jipu ila Malinzi amekalia kuti kavu.
Yanga imesamehewa na Uongozi wa Uwanja wa Taifa sio TFF.
Kwa sasa mahusiano ya Yanga na TFF ni mabaya sana baada ya Mh.Yussuf Mehboob Manji kuharibu dili lao la kuuza tiket feki za viongozi siku ya Mechi ya TP Mazembe ndio maana Malinzi akakurupuka Eti Yanga ilipe VAT ya mchezo huo lakin TRA ikawashushua kuwa hakuna kitu kama hicho kwa kuwa hapakuwa na Mapato/mauzo sasa hapo base ya VAT inatoka wapi.
Malinzi akahamia kwny gharama za uharibifu lengo likiwa ni kuikomoa Yanga nako akagonga mwamba akaambiwa wamesamehewa.
Akamalizia hasira kwa kumuandikia barua Jerry Muro ya kuitwa kujieleza
Nako kagonga Mwamba kwa kuwa barua ilishindwa kujieleza anaitwa kwny kamati gani. Malinzi kachanganyikiwa hatareee.
Kete aliyobaki nayo ni kuichongea Yanga huko CAF japo nako wanashangaa Yanga kuchongewa na Taasisi iliyopaswa kuitetea kwa kuwa ndio Mlezi.
TFF ni kutalu cha upigaji wa fedha za Milangoni, Kamishna Valentino Mlowola atupiamo kajicho
 

Forum statistics

Threads 1,236,318
Members 475,099
Posts 29,254,115