Kizuri kula na Nduguyo

Kizuri kula na Nduguyo

PNC

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Posts
8,105
Reaction score
14,356
Nashare na wana JF wenzangu hii ofa ichangamkie fasta kama una laini ya tigo inayoanziwa na 067 na sio 071 au 065 ila ni kwa 067 pekee Bonyeza *148*01*31#ok ili ujipatie bando la GB 10 ndani ya miez 6 ni buuuure . Natanguliza Shukrani.
#UPDATE
HUDUMA ISHAONDOLEWA HONGERENI KWA MLIOWAHI
 
Nashukuru kwa taarifa nimepata 10 GB ngoja nizijaribie kama zinatinga kweli.
 
Inafanya kazi, hapa namalizia kuunga laini ya saba, lakini nilizosajili zamani zote zimenigomea.
 
sasa hivi haikubali aisee wananiambia invalid request,sema laini moja ilikubali.
 
Acheni Uongo!
Ni kweli mkuu ila ni kwa baadhi ya line za hivi karibuni.
Mi nimejaribu kwa line ya kila siku imenigomea ila imekubali kwa line hambayo sijawahi itumia.
Mbaya ni kwamba haiconnect so najaribu kuiactivate ili nikamue gig nilizopewa till june 2016
 
Kuna ambaye kabakiwa na zile Gig?
Me nimecheck salio baada ya kupita masaa kadhaa nimekuta hamna kitu, jamaa wamezikomba Gig zao.
Nadhani ilikuwa bugs tu ila wamestukia mapema hata sijafaidi japo robo tu.
 
Kuna ambaye kabakiwa na zile Gig?
Me nimecheck salio baada ya kupita masaa kadhaa nimekuta hamna kitu, jamaa wamezikomba Gig zao.
Nadhani ilikuwa bugs tu ila wamestukia mapema hata sijafaidi japo robo tu.

Yeah mkuuu zimesepa zoteeee..... Mm nimeshusha almost GB 3...
 
Back
Top Bottom