Kizazaa cha fedha za Kampeni Lowassa, CHADEMA na UKAWA

Kizazaa cha fedha za Kampeni Lowassa, CHADEMA na UKAWA

FaizaFoxy

Platinum Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
100,506
Reaction score
123,819
Kwa mujibu wa habari nyeti nilizotonywa sasa hivi kuna kizazaa cha fedha za kampeni zinazowafanya Lowassa, Chadema na UKAWA kwa ujumla kuwa katika mtafuruku mkubwa na mpaka sasa uliopelekea kuchelewa kuanza uzinduzi wa kampeni ya Urais wa ukawa.

Vyama vinayounda UKAWA vinasema Lowassa aliahidi kuwa atatowa fedha zote za kampeni kwa hiyo wao wasiulizwe. Lowassa anasema alizotowa zinatosha (hasemi katowa kampa nani na za nini), Chadema nao wanavunga kuwa mpaka sasa akaunti ya kutowa kiasi kikubwa cha fedha ni lazima saini ya Katibu Mkuu iwepo na Katibu Mkuu wa chadema alipofatwa kusaini yeye kagoma ( huu ni ungo wa chadomo) wanasema eti Katibu Mkuu wao anataka kwanza taratibu za kubadili saini yake zikamilike kama watatowa fedha watowe wenyewe akikamilisha zoezi la kubadili kuwa ndiyo anawakwamisha.

Kizungumkuti kinaendelea wakati marafiki matajiri waliokuwa wanampa fedha azitakazo Lowassa wameona mambo yanakuwa magumu na badala ya fedha wameanza kumpa ahadi za kesho, kesho, kesho huku wakitazama upepo unapovuma.

Kuna habari nyingine kuwa kuanzia jana kuna ng'ombe zaidi ya 3,000 wanapakiwa wapelekwe sokoni kutoka kwenye ranchi moja kubwa sana iliyopo huko Handeni, sijuwi nayo inahusiana na Lowassa?

Kwa mujibu wa mtonyaji wangu anasema, Ndesamburo nae kagoma kutowa fedha, anasema Lowassa aliahidi atatowa fedha zote za kampeni yake yeye mwenyewe kwa hiyo asiulizwe yeye.

Mzee Mtei yupo mbioni kuwasiliana na Lowassa, Lowassa hapatikani kwa muda mrefu kwenye simu, akishalambwa sindano yake inabidi apumzike si chini ya masaa mawili, maana anayoyoma kama teja akishalambwa sindano na kwa mujibu wa habari nilizosoma JF sindano kwake ni kutwa mara 4.

Msione kampeni hazijaanza mkafikiri ni taratibu za kampeni, ukata na kizungumkuti cha fedha ndicho kinachofanya hayo yaendelee.

Mwaka wa uchaguzi huu tutasikia na kuona mengi sana.
 
Jigsaw

Kwanini kampeni za chadomo hazijaanza mpaka leo?
 
Last edited by a moderator:
Jigsaw

Kwanini kampeni za chadomo hazijaanza mpaka leo?
* UPUMBAVU WA CCM HADHARANI SASA

* CCM RASMI TAASISI YA JK

* MIRAJI KIKWETE APEWA TENDA YA KU-PRINT T-SHIRTS ZA CCM ZA KAMPENI.

* MVUTANO MKALI WAIBUKA BAINA YAO.

* UVCCM WANYIMWA PESA WALIYOOMBA KWA AJIRI YA MATANGAZO.

* RUGE MUTAHABA AKABIDHIWA RASMI FUNGU KUFANIKISHA KAMPENI YA CCM.

Hakika kifo kikikaribia hakuna wa kukizuia, hali si shwari sana ndani ya Chama chetu Cha Mapumbavu yaliyokithiri (CCM) baada ya kuibuka hali inayoelezewa kuwa huenda ikasababisha chama hicho kukimbiwa na baadhi ya Viongozi wake kwa kile kilichoelezwa kuwa ni Mwenyekiti wa CCM Taifa kutumia nafasi yake ndani ya chama kwa manufaa yake binafsi na kwa ajili ya Masilahi ya Familia yake.

Katika ofisi za CCM Lumumba Jijini Dar es Salaam yalizuka majibizano hayo ambayo mtoaji taarifa wetu anasema kuwa

"Hapa lumumba kuna mvutano mkubwa juu ya issues mbili

1. JK amempa kijana wake aitwaye Miraji tenda ya kuprint tshirt zote za kampeni, na hii imesababisha mvutano mkubwa wa kimaslahi kati ya Vigogo ndani ya Ccm ambao walitegemea wangepewa tenda hiyo ambayo imegarimu mamilioni ya shilingi.

Walipotaka kujua kwa nini tenda hiyo apewe mtoto wa JK majibu hayakuwa ya kuridhisha sana na kufikia Viongozi wakubwa wa chama hicho kutamka kutishiriki katika kampeni ambazo zimezinduliwa tarehe 23/08/2015".

Ishu nyingine ni hii ya UVCC, iko hivi,
2.UVCCM waliomba milioni 500 kwa ajili ya media coverage kipindi chote cha kampeni,badala yake Akina Nape na Mangula wameipa kazi hiyo clouds ambayo ndio wanaofanya matangazo ya yote ya CCM huku mwakilishi na Mkurugenzi wake Bwana Ruge Mutahaba akiwa amepokea fungu hilo kwa ajili ya kuendesha matangazo."

Kitendo hicho kimewauma sana UVCC ambao wamesikika wakilalamika kutumia muda na nguvu zao kuhakikisha ushindi lakini chama kinageuzwa kuwa cha familia na watu binafsi.
UVCCM wamesikika wakisema kuwa kama mambo ndio hayo basi ni bora wakae pembeni na waangalie mwisho wa mchezo huo na ushiriki wao hautakuwa na maana tena.

Mwenyekiti wa CCM Taifa ana haha na amewaita Wakuu wa Mikoa, Walaya na Wakuu wa vyombo vya usalama ili wahakikishe ushindi wa Ccm unapatikana.

by Mpumbavu na Lofa mwenzao wa CCM mtaa wa Lumumba.
 
Safi sana Jigsaw ....wamezoea kujitungia propaganda na kujaza server za JF...Chama Cha Mapumbavu (CCM) oyeeee,
 
Last edited by a moderator:
Kwa mujibu wa habari nyeti nilizotonywa sasa hivi kuna kizazaa cha fedha za kampeni zinazowafanya Lowassa, Chadema na UKAWA kwa ujumla kuwa katika mtafuruku mkubwa na mpaka sasa uliopelekea kuchelewa kuanza uzinduzi wa kampeni ya Urais wa ukawa.

Vyama vinayounda UKAWA vinasema Lowassa aliahidi kuwa atatowa fedha zote za kampeni kwa hiyo wao wasiulizwe. Lowassa anasema alizotowa zinatosha (hasemi katowa kampa nani na za nini), Chadema nao wanavunga kuwa mpaka sasa akaunti ya kutowa kiasi kikubwa cha fedha ni lazima saini ya Katibu Mkuu iwepo na Katibu Mkuu wa chadema alipofatwa kusaini yeye kagoma ( huu ni ungo wa chadomo) wanasema eti Katibu Mkuu wao anataka kwanza taratibu za kubadili saini yake zikamilike kama watatowa fedha watowe wenyewe akikamilisha zoezi la kubadili kuwa ndiyo anawakwamisha.

Kizungumkuti kinaendelea wakati marafiki matajiri waliokuwa wanampa fedha azitakazo Lowassa wameona mambo yanakuwa magumu na badala ya fedha wameanza kumpa ahadi za kesho, kesho, kesho huku wakitazama upepo unapovuma.

Kuna habari nyingine kuwa kuanzia jana kuna ng'ombe zaidi ya 3,000 wanapakiwa wapelekwe sokoni kutoka kwenye ranchi moja kubwa sana iliyopo huko Handeni, sijuwi nayo inahusiana na Lowassa?

Kwa mujibu wa mtonyaji wangu anasema, Ndesamburo nae kagoma kutowa fedha, anasema Lowassa aliahidi atatowa fedha zote za kampeni yake yeye mwenyewe kwa hiyo asiulizwe yeye.

Mzee Mtei yupo mbioni kuwasiliana na Lowassa, Lowassa hapatikani kwa muda mrefu kwenye simu, akishalambwa sindano yake inabidi apumzike si chini ya masaa mawili, maana anayoyoma kama teja akishalambwa sindano na kwa mujibu wa habari nilizosoma JF sindano kwake ni kutwa mara 4.

Msione kampeni hazijaanza mkafikiri ni taratibu za kampeni, ukata na kizungumkuti cha fedha ndicho kinachofanya hayo yaendelee.

Mwaka wa uchaguzi huu tutasikia na kuona mengi sana.

Huwa nina soma maandiko yako kwa umakini wa hali ya juu. Nikithamini unapoandika huwa unakuwa makini.
Kwa uandishi huu, ninaanza kushusha thamani ya maandiko yako.
 
Post ilivyokaa kaa tu ya kizush na uongo m2pu. Obvious ni ya kutunga.
 
Kwa mujibu wa habari nyeti nilizotonywa sasa hivi kuna kizazaa cha fedha za kampeni zinazowafanya Lowassa, Chadema na UKAWA kwa ujumla kuwa katika mtafuruku mkubwa na mpaka sasa uliopelekea kuchelewa kuanza uzinduzi wa kampeni ya Urais wa ukawa.

Vyama vinayounda UKAWA vinasema Lowassa aliahidi kuwa atatowa fedha zote za kampeni kwa hiyo wao wasiulizwe. Lowassa anasema alizotowa zinatosha (hasemi katowa kampa nani na za nini), Chadema nao wanavunga kuwa mpaka sasa akaunti ya kutowa kiasi kikubwa cha fedha ni lazima saini ya Katibu Mkuu iwepo na Katibu Mkuu wa chadema alipofatwa kusaini yeye kagoma ( huu ni ungo wa chadomo) wanasema eti Katibu Mkuu wao anataka kwanza taratibu za kubadili saini yake zikamilike kama watatowa fedha watowe wenyewe akikamilisha zoezi la kubadili kuwa ndiyo anawakwamisha.

Kizungumkuti kinaendelea wakati marafiki matajiri waliokuwa wanampa fedha azitakazo Lowassa wameona mambo yanakuwa magumu na badala ya fedha wameanza kumpa ahadi za kesho, kesho, kesho huku wakitazama upepo unapovuma.

Kuna habari nyingine kuwa kuanzia jana kuna ng'ombe zaidi ya 3,000 wanapakiwa wapelekwe sokoni kutoka kwenye ranchi moja kubwa sana iliyopo huko Handeni, sijuwi nayo inahusiana na Lowassa?

Kwa mujibu wa mtonyaji wangu anasema, Ndesamburo nae kagoma kutowa fedha, anasema Lowassa aliahidi atatowa fedha zote za kampeni yake yeye mwenyewe kwa hiyo asiulizwe yeye.

Mzee Mtei yupo mbioni kuwasiliana na Lowassa, Lowassa hapatikani kwa muda mrefu kwenye simu, akishalambwa sindano yake inabidi apumzike si chini ya masaa mawili, maana anayoyoma kama teja akishalambwa sindano na kwa mujibu wa habari nilizosoma JF sindano kwake ni kutwa mara 4.

Msione kampeni hazijaanza mkafikiri ni taratibu za kampeni, ukata na kizungumkuti cha fedha ndicho kinachofanya hayo yaendelee.

Mwaka wa uchaguzi huu tutasikia na kuona mengi sana.
Mama mambo ya nape haya mwachiye utashuka mama mfumo k tunautupa nje oct
 
😂 😂 hahaha siezi changia kitu nisichokijua
 
Back
Top Bottom