Kiwanja/Shamba linauzwa ekari moja Kibaha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja/Shamba linauzwa ekari moja Kibaha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndamwe, Mar 9, 2011.

  1. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF wenzangu, Kama kuna muhitaji wa shamba enel la ekari moja liko Kibaha Karibu nakwa Mathias, lina michungwa michache na miti kadhaa ya mitiki. Maji ya bomba kuu hupitia mpakano mwake, liko bara bara ya kwenda kambi ya jeshi ya Nyumbu. Bei maelewano 15ml ono. kama utalipenda waweza kujiandikia email: ndamwe@gmail.com. Nawasilisha.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimake make. Nitakutafuta.
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nikitaka nusu heka ntapata? kwa milion 5
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    MIMI NINALO LAKINI LIKO SOFU

    KIBAHA KAMA UNATAKA NITUMIE EMAIL patrich47@gmail.com
     
Loading...