Kiwanja na nyumba vinauzwa - Gongolamboto! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja na nyumba vinauzwa - Gongolamboto!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ELNIN0, Feb 17, 2011.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,690
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Kiwanja kinauzwa hekari Moja 70x70 - kina hati kamili. Kipo Gongolamboto - Bei Maelewano.

    Ndani ya eleo hili kuna nyumba ya vyumba 4 self contained, fanya haraka.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha ni mabomu ya jana au:coffee:
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,644
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeee..............acheni utani kwenye maafa makubwa km haya............nyie ni sawa na wale jamaa ambao kukitokea ajali wao wanakuwa watu wa kusachi majeruhi!.....tupunguze utani kwenye mambo serioui
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,690
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mzee kama hutaki kiwanja wenzako watakichukua - sasa kama mtu kaamua kuihama nchi sasa huo utani wewe umeuona wapi?
     
  5. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 991
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 180
    Tupe bei halisi. Mabomu kote yapohata lugalo yatalipuka it is a matter of time. Utahamia wapi ambako hakuna kambi za jeshi.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chakuelewana mbona sikioni mzee...... Au mnunuzi ndo mtoa offer? Au maelewano na bei husika inabidi kuuliza via PM? Lete bei hapa, maana bei pia italeta hoja za swala zima la bei za viwanja/nyumba Dsm na Tanzania kiujumla - ambalo kwasasa naona liko seriously complicated......
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona pm hujibu kama kweli
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Hicho Kiwanja ndicho JK ameenda kukitembelea? Competition kali
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umenena vyema:laugh:
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nipe uelekeo gongo la mboto kubwa mkuu sema sehemu kilipo na umbali kutoka barabara kuu..........kama inawezekana nitumie bei kwenye sms au ukiwa free weka ubaoni pia picha la jengo lenyewe
     
  11. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo yaani umenena, kiwanja hicho usishangae kikakizidi kile cha mamtoni ambacho kipo mbali kabisa na kambi za jeshi. Mtu anagoogle bei za viwanja mamtoni ndio anaona ni sawa na kwetu.
     
Loading...