Kiwanja Mwasonga kwa TZS 3.5 millions kwa hekari moja

Kiwanja Mwasonga kwa TZS 3.5 millions kwa hekari moja

Notifier

Member
Joined
Aug 16, 2014
Posts
91
Reaction score
12
Jipatie kiwanja mwasonga-Kigamboni kwa 3.5 millions kwa hekari moja.
  • Kiwanja hicho kipo karibu shule ya msingi kichangani mbele kidogo ya Nyumba za Nssf!
  • Kiwanja hicho kimepakana na kiwanja Oilcom(hii ni opportunity kwako kama una-invest)
  • KIwanja hicho pia kimepakana na barabara ya mtaa! kutoka barabara kuu ni kama kilometa moja.
  • Please Ni Pm kwa maelezo ya ziada
IMG-20141011-WA0031.jpg
 
Jipatie kiwanja mwasonga-Kigamboni kwa 3.5 millions kwa hekari moja.
  • Kiwanja hicho kipo karibu shule ya msingi kichangani mbele kidogo ya Nyumba za Nssf!
  • Kiwanja hicho kimepakana na kiwanja Oilcom(hii ni opportunity kwako kama una-invest)
  • KIwanja hicho pia kimepakana na barabara ya mtaa! kutoka barabara kuu ni kama kilometa moja.
  • Please Ni Pm kwa maelezo ya ziada
View attachment 192703

Mkuu mwasonga iko wapi? Ni huu upande wa gezaulole cheka na mbutu yaani barabara kama unaelekea kimbiji au iko upande kwa kibada? Kwa sababu niko interested na mimi
 
Mkuu mwasonga iko wapi? Ni huu upande wa gezaulole cheka na mbutu yaani barabara kama unaelekea kimbiji au iko upande kwa kibada? Kwa sababu niko interested na mimi

Njia ya kuelekea dar es salaam zoo.unaachana na njia ya kwenda cheka na Kimbiji pale kwenye petrol station ya oilcom,unaenda njia ya kuelekea kongowe then mbele kidogo kuna makutano ya barabara inayotokea kwenye daraja jipya hapo unachepuka kushoto mpaka unaenda kukutana na DSM zoo na shamba la mifugo la oilcom

Nina kiwanja kimepimwa Kipo barabarani kabisa kwenye hiyo barabara kuu ya Mwasonga.Ukubwa sqmt 1500,Bei 20M negotiable
 
Mkuu mwasonga iko wapi? Ni huu upande wa gezaulole cheka na mbutu yaani barabara kama unaelekea kimbiji au iko upande kwa kibada? Kwa sababu niko interested na mimi
ni upande huo wa kibada kuelekea kimbiji ila unaacha barabara ya kimbiji.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom