Kiwanja mita 19 kwa mita 22, kinauzwa Kimbiji mil 10.


N

ntakisigae

Senior Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
171
Likes
6
Points
35
N

ntakisigae

Senior Member
Joined Nov 26, 2013
171 6 35
Kiwanja kiko kimbiji kwa Morisi.Km 40 kutoka Kigamboni.
Kiwanja kiko jirani na barabara kuu na njia panda kwenda ufukweni.
Panafaa kujenga maduka,yadi ndogo,kufyatua na kuuza matofali,hoteli au baa kiasi.
Bei ni mil10.Maelewano kiasi yapo.
Nitumie ujumbe kwa 0657011122.Ujumbe utafaa zaidi, na mimi nitakupigia.
Sihitaji dalali.Karibuni!
 
WE ARE ANONYMOUS

WE ARE ANONYMOUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2015
Messages
217
Likes
89
Points
45
WE ARE ANONYMOUS

WE ARE ANONYMOUS

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2015
217 89 45
Kimbiji 19 kwa 22 million 10?? You are kidding nigga!!! size hiyo bei yake ni million 2
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Kwa hali ya sasa na ukata wa serikali akipata 6 mshukuru mungu
 
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2016
Messages
1,098
Likes
1,179
Points
280
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2016
1,098 1,179 280
Hizi bei watu wanataja tuu ka hela zinachotwa sehemu fyuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,898
Members 474,861
Posts 29,239,807