Kiwanja Mbweni Mpiji

the glassroof

JF-Expert Member
Apr 25, 2017
247
500
Kaka nahitaji sana ila kisizidi bei ya Noah, akishuka tena mzungu wa barrick nistue twende wote magogoni tukaandikishane kabisa pesa yangu ikitoka upewe wew.

Kujenga sio issue, pesa za GGM zitamaliza mpaka finishing.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom