Kiwanja Kinyerezi

Kiwanja Kinyerezi

dip pub

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Posts
389
Reaction score
74
Kiwanja kinauzwa kipo kinyerezi kina ukubwa wa squire meter 2600 kimezungushiwa fensi kina hati na kimepimwa
kwa mawasiliano piga
0714358610
 

Attachments

  • IMG_20140808_103922.jpg
    IMG_20140808_103922.jpg
    474.9 KB · Views: 421
  • IMG_20140808_104002.jpg
    IMG_20140808_104002.jpg
    652.9 KB · Views: 377
  • IMG_20140808_104017.jpg
    IMG_20140808_104017.jpg
    292 KB · Views: 369
  • IMG_20140808_104232.jpg
    IMG_20140808_104232.jpg
    615 KB · Views: 357
  • IMG_20140808_103116.jpg
    IMG_20140808_103116.jpg
    485.2 KB · Views: 325
wewe unataka bei au kiwanja???
kama ni kiwanja kuna mawasiliano yamewekwa hapo unaweza piga simu ukaambiwa
 
Nafikilia biashara ni vema ukaweka bei kabla ya mtu kukupigia sio kila alieko JF yupo dar au tz! Nami narudia WEKA BEI MKUU
 
Kwa watu mwenye uhitaji kweli mbona wanapiga simu ndugu yangu
unajua sio kila mtu anayepitia huu uzi basi ni mnunuzi,ndo maana nikaweka namba ya simu kwa yule mwenye uhitaji atapiga simu au ataPM
 
Nafikilia biashara ni vema ukaweka bei kabla ya mtu kukupigia sio kila alieko JF yupo dar au tz! Nami narudia WEKA BEI MKUU

kama huwezi piga unaweza ukani PM au whatsap pia...
 
kama huwezi piga unaweza ukani PM au whatsap pia...

Mkuu,
Utaratibu wetu JF ni kuweka bei, picha na taarifa zote zinazotakiwa, kisha yule mwenye uhitaji ndiye anakuja chemba (PM au simu) ili muweze kuelewana. Ni utaratibu wa kawaida tu mkuu ambao hapa jamvini ndio jadi yetu.
 
Mkuu,
Utaratibu wetu JF ni kuweka bei, picha na taarifa zote zinazotakiwa, kisha yule mwenye uhitaji ndiye anakuja chemba (PM au simu) ili muweze kuelewana. Ni utaratibu wa kawaida tu mkuu ambao hapa jamvini ndio jadi yetu.
ndugu inaonekana unapenda kufanya vitu kwa mazoea
 
Mazoea na utaratibu ni vitu viwili tofauti.
Ndio tatizo la udalali,anaogopa watu watampa changamoto kwa bei yake ya kilanguzi atakayo weka maana humu watu wanajua bei za ardhi za kila eneo Dar.Mimi siku hizi humu JF mtu asipo weka bei hadharani wala siji sumbui hata kama nahitaji mno hiyo bidhaa

ndugu inaonekana unapenda kufanya vitu kwa mazoea
Acha uoga na kutafuta sababu za kujitetea,tuwekee bei hapa
 
Kwa watu mwenye uhitaji kweli mbona wanapiga simu ndugu yangu
unajua sio kila mtu anayepitia huu uzi basi ni mnunuzi,ndo maana nikaweka namba ya simu kwa yule mwenye uhitaji atapiga simu au ataPM

Kama ni hivyo ungeliweka tangazo PM,Whatsapp au Kwenye namba za simu.
 
Back
Top Bottom