Mkeshahoi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2009 Posts 2,469 Reaction score 289 Nov 21, 2014 #1 Kiwanja kipo Pugu-Kigogo fresh, hakina mgogoro na taarifa za msingi ni kama inavyooneshwa katika kiambatanisho hapa chini: Mnunuzi mwenye nia ya dhati... tafadhali ni P.M - offer yako. Tuko pamoja na Nawakilisha. Attachments plot.jpg 18.9 KB · Views: 100
Kiwanja kipo Pugu-Kigogo fresh, hakina mgogoro na taarifa za msingi ni kama inavyooneshwa katika kiambatanisho hapa chini: Mnunuzi mwenye nia ya dhati... tafadhali ni P.M - offer yako. Tuko pamoja na Nawakilisha.