Kiwanja kinauzwa

Kiwanja kinauzwa

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Posts
12,753
Reaction score
7,886
DETAILS:-

Kiwanja kipo madale kwa kawawa,Unaingilia Tegeta Kibaoni, ni umbali wa kilomita zisizo pungua 7KM toka barabarani mpka kiwanja kilipo, kuna makazi ya watu tayari huko wamejenga tu, kiwanja kina nyaraka za Serikali za Mitaa hakina Shida kabisa.

Gari la aina yoyote linafika mpaka hapo kiwanja kilipo.

Kiwanja ni tambarale rahisi kwa ujenzi wa NYUMBA YA MAKAZI.

Size ni kwa feet , 30 kwa 25. Tsh 7.700.000/= Million Negotiable Price call now +255 658 200 413

Cc: dmosha
 
Last edited by a moderator:
Feet 30 kwa 25 hata nyumba inatosha? Did you mean Metres?

.....LOL, kumbe nimekurupuka ee....should be in metres.
For more infos, dmosha ndio kashikilia deal hili kwa sasa.
 
Last edited by a moderator:
DETAILS:-

Kiwanja kipo madale kwa kawawa,Unaingilia Tegeta Kibaoni, ni umbali wa kilomita zisizo pungua 7KM toka barabarani mpka kiwanja kilipo, kuna makazi ya watu tayari huko wamejenga tu, kiwanja kina nyaraka za Serikali za Mitaa hakina Shida kabisa.

Gari la aina yoyote linafika mpaka hapo kiwanja kilipo.

Kiwanja ni tambarale rahisi kwa ujenzi wa NYUMBA YA MAKAZI.

Size ni kwa feet , 30 kwa 25. Tsh 7.700.000/= Million Negotiable Price call now +255 658 200 413

Cc: dmosha

Hiyo bei ni sahii mkuu au umekosea kidogo ktk kuandika?
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom