milanga ally
Member
- Sep 12, 2018
- 13
- 4
Kiwanja kipo Malimbe Mwanza Pm kama unaitaji Milioni sita tu ndio bei yake
Asante mkuu kwa tangazo lako. Je kina ukubwa gani? Hati ya kiwanja ipo? Kama utatupia na picha italeta maana zaidi
Asante mkuu kwa tangazo lako. Je kina ukubwa gani? Hati ya kiwanja ipo? Kama utatupia na picha italeta maana zaidi
Pia umeme na maji upo karibuKimepimwa tu na bikoni zipo pia bado hakijachukuliwa hati
Soon nakupa ukubwaUkubwa?
Ukubwa 28 kwa 26Soon nakupa ukubwa
Ukubwa 28 kwa 26
0758381277Mkuu dalali siku nyingine weja taarifa muhimu zinazohitajika pamoja na mawasiliano
Soon nakupa ukubwa