Kiwanja kinauzwa Tabata segerea sft4600

Kiwanja kinauzwa Tabata segerea sft4600

Plot Agent

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Posts
311
Reaction score
20
Kiwanja chenye ukubwa wa sft4600 kinauzwa Tabata segerea. kiwanja kina hati na kipo karibu na barabara .Asking price millioni 130.
Contact me: 0752953860
 
km ngapi kutoka barabarani?ni bare land?why tzs 130million,kama kimeface barabara sawa.
 
karibu na barabara au kipo barabarani?maana hiyo bei?kama kipo barabarani nakutafuta.
 
million 13 ama 130 mweh??????

Watanzania kwa kupanga bei za kushinikiza hawajambo. Kiwanja kinauzwa kwa bei hiyo, nyumba ikijengwa hapo pamoja na gharama za kununua kiwanda itakuwa mabilioni hata kama ni ya vyumba vitatu tu vya kifamilia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom