Kiwanja kinauzwa mwanza Nyakato

Kiwanja kinauzwa mwanza Nyakato

ELIANO

New Member
Joined
Jul 13, 2019
Posts
1
Reaction score
0
Kiwanja chenye banda nyakato kinauzwa,kipo sehemu nzuri sana imejificha kwa kujenga guest.Gari inafika mpaka kiwanjani na umeme upo na maji nyumba ya pili ni ya dawasco ya kuweza unganisha tu.

Bei sh milioni 60.Banda lina vyumba 3 vikubwa na sebulè na choo cha nje na mabanda ya uani ya nje.Wasiliana nami kupitia simu tu sio meseji kwa 0715900910.Ahsante.
IMG-20190723-WA0029.jpeg
IMG-20190723-WA0023.jpeg
IMG-20190723-WA0007.jpeg
IMG-20190723-WA0033.jpeg
 
Kiwanja chenye banda nyakato kinauzwa,kipo sehemu nzuri sana imejificha kwa kujenga guest.Gari inafika mpaka kiwanjani na umeme upo na maji nyumba ya pili ni ya dawasco ya kuweza unganisha tu.

Bei sh milioni 60.Banda lina vyumba 3 vikubwa na sebulè na choo cha nje na mabanda ya uani ya nje.Wasiliana nami kupitia simu tu sio meseji kwa 0715900910.Ahsante.
View attachment 1160391View attachment 1160392View attachment 1160394View attachment 1160395
Tatizo la watu wa Mwanza hamjui thamani ya pesa.....kiwanja kipo nyakato ndani million 60 ya kitanzania.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom