Kiwanja kinauzwa Mtwara

Kiwanja kinauzwa Mtwara

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Posts
1,551
Reaction score
715
Wakuu habari,
Ninauza kiwanja mkoa wa mtwara. Mahali: ziwani/mtawanya
Bei: 1,500,0000
Ukubwa ni nusu eka.
Kipo katikati ya makazi ya watu siyo shamba. Pia kuna minazi, migomba na maji yako karibu.

Mawasiliano 0767464811
 
Bei ni 1,500,000/- karibuni
 
Na hiyo miti mirefu ni sehemu ya kiwanja? Na kiwanja chenyewe kimekaa kama open space.
 
Ziwani/mtawanya ipo mtwara mjini? Btw, picha zinavutia
 
Nje kidogo ya mji. Njia ya kwenda mnazi bay
 
Ziwani/mtawanya ipo mtwara mjini? Btw, picha zinavutia
Kipo safi sana. Kina nafasi yakutosha. Nilihama kikazi naona uwezekano wa kupaendeleza ni mdogo. Nipo mikoa ya mbali kusini nyanda za juu
 
Back
Top Bottom