M Mlonda Member Joined Apr 3, 2012 Posts 35 Reaction score 2 Oct 26, 2013 #1 kiwanja kinauzwa kwa pei poa kabisa, kipo Kongowe ya Dar es salaam maeneo ya Kilungule. kwa mawasiliano tumia namba 0753820584 au 0713135070. Bei ni 2.2M. Bora ukawasiliana na mimi kuliko madalali, watakuwekea cha juu. KARIBUNI.
kiwanja kinauzwa kwa pei poa kabisa, kipo Kongowe ya Dar es salaam maeneo ya Kilungule. kwa mawasiliano tumia namba 0753820584 au 0713135070. Bei ni 2.2M. Bora ukawasiliana na mimi kuliko madalali, watakuwekea cha juu. KARIBUNI.
E eddyy JF-Expert Member Joined Sep 18, 2013 Posts 208 Reaction score 50 Oct 26, 2013 #2 Kiko barabarani
M Mlonda Member Joined Apr 3, 2012 Posts 35 Reaction score 2 Oct 26, 2013 Thread starter #3 Hakipo Barabarani, unaingia ndani kidogo kwa bodaboda au hata kwa mguu, ni bora ukakiona then ukatathimini mwenyewe.
Hakipo Barabarani, unaingia ndani kidogo kwa bodaboda au hata kwa mguu, ni bora ukakiona then ukatathimini mwenyewe.
N Ngamanga Member Joined Dec 11, 2013 Posts 6 Reaction score 0 Dec 11, 2013 #4 Mlonda said: kiwanja kinauzwa kwa pei poa kabisa, kipo Kongowe ya Dar es salaam maeneo ya Kilungule. kwa mawasiliano tumia namba 0753820584 au 0713135070. Bei ni 2.2M. Bora ukawasiliana na mimi kuliko madalali, watakuwekea cha juu. KARIBUNI. Click to expand... Kina ukubwa gani?
Mlonda said: kiwanja kinauzwa kwa pei poa kabisa, kipo Kongowe ya Dar es salaam maeneo ya Kilungule. kwa mawasiliano tumia namba 0753820584 au 0713135070. Bei ni 2.2M. Bora ukawasiliana na mimi kuliko madalali, watakuwekea cha juu. KARIBUNI. Click to expand... Kina ukubwa gani?