• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kiwanja kinauzwa kipo tegeta bei powaaa!

A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,446
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,446 1,225
  • Kiwanja cha ukubwa wa heka 1kipo Tegeta basihaya
    mita 60 toka barabarani
    hakijapimwa
    Bei 16m


  • 0657 145555 & 0755 099 291
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
am smellin bullshit !
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,331
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,331 2,000
  • Kiwanja cha ukubwa wa heka 1kipo Tegeta basihaya
    mita 60 toka barabarani
    hakijapimwa
    Bei 16m


  • 0657 145555 & 0755 099 291
Kiko upande gani mwa barabara ukiekekea Bagamoyo? kushoto (kwenye mafuriko) au kulia
 

Forum statistics

Threads 1,404,698
Members 531,700
Posts 34,461,903
Top