Kiwanja kinauzwa Kigamboni jirani na Ferry

Kiwanja kinauzwa Kigamboni jirani na Ferry

PAPA OBAMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Posts
204
Reaction score
87
Nauza kiwanja kipo km 5 toka Kivukoni Ferry na km 7 toka daraja la mwalimu nyerere, kama unaelekea njia ya mjimwema maeneo ya kwa mwingira.

Kina hati miliki ukubwa wa eneo ni mita za eneo 935, kimezungukwa na majengo mbalimbali umeme upo ni nguzo moja tu hadi kiwanjani maji kipo kisima eneo linafaa kwa ujenzi wa nyumba ya makazi hata ya biashara.

Kipo karibu na barabara ya mtaa na ni km moja toka barabara ya mjimwema bei ni million 60 dalali hatakiwi, kwa walio seriuos tu karibu inbox.
 
mmh Lukuvi amekustua nini? hiyo bei ilikuwa ni kipindi cha mafisadi sio sasa hivi mkuu
 
Hiyo bei kisa nini ? Au kwa sababu ni mkoanı Dar. Hiyo pesa mikoani nanunua gari, najenga nyumba na chenji inabaki ya kufungulia biashara. Ila msisahau wenye viwanja zaidi ya 100 na ambao hawaendelezi viwanja vyao woote tutawanyang'anya.
 
Hapana wenye uhitaji tayari wako inbox huu mchezo hauhitaji hasira wandugu
 
Nani akufuate hiyo mil 69 hicho kiwanja kipo kariakoo au? Hahaha eti kigambon kwa kukuonea huruma nitakupa milion moja na nusu changamkia tenda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom