kiwanja kinauzwa kibada bei 3m


A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
hakijapimwa, kipo umbali wa 0.5 toka barabarani, kimepandwa minazi . umeme umefika kina ukubwa wa miguu 27 x 35 bei 3 milioni. kibada full shangwe
0755 099 291 n 0657145555
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
Kipimo cha miguu kina maana gani!?Ni kipimo cha wapi na ni miguu ya nani inahusika?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Points
1,250
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 1,250
hakijapimwa, kipo umbali wa 0.5 toka barabarani, kimepandwa minazi . umeme umefika kina ukubwa wa miguu 27 x 35 bei 3 milioni. kibada full shangwe
0755 099 291 n 0657145555
kibada full shangwe ni wapi?
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Points
225
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 225
Miguu ya Abdul Diof au ya Chiluba?
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Points
1,225
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 1,225
na hajasema miguu ya nini
inaweza kuwa miguu ya ngamia,sungura,nguruwe,ngedere,kakakuona au miguu ya bata
ufafanuzi plz
 
J

JF Tanga one

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
28
Points
0
J

JF Tanga one

Member
Joined Nov 19, 2012
28 0
Ha ha haaaa, mama mbavu zangu mie! NB: Kuna kubargain hapo au ndo tayari hiyo bei?
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,130
Points
1,225
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,130 1,225
Msijifanye hamjamwelewa, mkiambiwa kiwanja kina ukubwa wa 27ft x35ft je? Ameamua tuu kutafsiri kwa kilugha chetu. Haya basi kazi kwenu
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
hakijapimwa, kipo umbali wa 0.5 toka barabarani, kimepandwa minazi . Umeme umefika kina ukubwa wa miguu 27 x 35 bei 3 milioni. Kibada full shangwe
0755 099 291 n 0657145555
kweli kaka hujaelezea vizuri unaposema kipo umbali wa 0.5 toka barabarani hicho ni kipimo gani cha meter au kilometer?
Naona ungefafanua vyema watu wakulewe. Kisha unaposema mabo ya miguu nadhani ungetafuta mtu akupimie kiwe kina ukubwa in meters
asante
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
kweli kaka hujaelezea vizuri unaposema kipo umbali wa 0.5 toka barabarani hicho ni kipimo gani cha meter au kilometer?
Naona ungefafanua vyema watu wakulewe. Kisha unaposema mabo ya miguu nadhani ungetafuta mtu akupimie kiwe kina ukubwa in meters
asante
kilometer mkuu , njoo ulipie ka plot haka , haka kaeneo ni kazuri sana upepo kibao minazi kwa kwenda mbele
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
hakijapimwa, kipo umbali wa 0.5 toka barabarani, kimepandwa minazi . Umeme umefika kina ukubwa wa miguu 27 x 35 bei 3 milioni. Kibada full shangwe
0755 099 291 n 0657145555
kweli kaka hujaelezea vizuri unaposema kipo umbali wa 0.5 toka barabarani hicho ni kipimo gani cha meter au kilometer?
Naona ungefafanua vyema watu wakulewe. Kisha unaposema mabo ya miguu nadhani ungetafuta mtu akupimie kiwe kina ukubwa in meters
asante
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
Kipimo cha miguu kina maana gani!?Ni kipimo cha wapi na ni miguu ya nani inahusika?
miguu kama yako hv au labda tuseme mita
Nitasoma hicho kitabu cha Zaburi ili kuona kama mstari uliotaja umejibu maana ya kipimo cha miguu au umetoa fasiri ya suali langu.Vinginevyo uwe na wakati mzuri mkuu!
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
Nitasoma hicho kitabu cha Zaburi ili kuona kama mstari uliotaja umejibu maana ya kipimo cha miguu au umetoa fasiri ya suali langu.Vinginevyo uwe na wakati mzuri mkuu!
mbona jambo dogo sana hilo mara nyingi tunapopima hatua zinakuwa baadala ya mita hatua 25 nia sawa na mita 25 . kwenye kuuza mashamba wengi wanapima miguu, ni jambo dongo halihitaji mjadala mlefu
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
mbona jambo dogo sana hilo mara nyingi tunapopima hatua zinakuwa baadala ya mita hatua 25 nia sawa na mita 25 . kwenye kuuza mashamba wengi wanapima miguu, ni jambo dongo halihitaji mjadala mlefu
Akiri
Mkuu kama ungalieleza namna hii sidhani kama ningaliuliza hivyo,sasa nimekupata vizuri na je kinauzwa bei gani?
 
Last edited by a moderator:
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
mbona jambo dogo sana hilo mara nyingi tunapopima hatua zinakuwa baadala ya mita hatua 25 nia sawa na mita 25 . kwenye kuuza mashamba wengi wanapima miguu, ni jambo dongo halihitaji mjadala mlefu
Nimekupata vema bwana Akiri,kama.Vipi hilo eneo halifikiwa na mradi mpya(ujenzi wa mji wa Kigamboni)?!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,371
Members 494,064
Posts 30,822,998
Top